TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Cũng nhờ theo dõi bác mà e hò hét được bạn e không bắt đáy ceo trước tết và rút tiền về khi có nhịp hồi không thì tiêu tan hết tiền thịt

nhờ bác pm em với ạ, cám ơn bác và bác @Mrkhoai rất nhiều ạ

1 Likes

Dạ bác, em mong tin bác ạ. Bây giờ bác bảo gì là em theo chứ không ngang như trước không chịu nghe bác chốt hết đi còn giữ được chút lãi, em ngoan cố giữ lại nên âm bn bác ạ

1 Likes

Vâng bác!mong cả các bà con nhỏ lẻ nữa bác ạ!đoàn kết, kỷ luật!xây dựng phi đội!mục tiêu vẫn là 100-200 căn nhà trong năm ạ!

5 Likes

Anh Khoai ơi cho em xin 1 chân với ạ. Em F0 hy vọng mở hàng năm mới thành công ạ

1 Likes

Ceo,dig xiêu cổ

Căn bản bọn e điếc ko sợ súng ấy a Ph ạ, ko biết gì nên mới thế, qua lần này thì tốt nghiệp lớp cướp tàu vỡ lòng rồi a Ph ơi … lần sau thì bác Kh tuýt còi cái là đáp dép lại mà chạy thôi ak… em chừa rồi hic

4 Likes

Nay thị trường mạnh như hổ :smiley: mà con nào sàn đúng dã man

2 Likes

Bác cho e lên tàu với ạ.năm rồi e bay hết 1/2 tk r ạ.mog lần này đc bác cho lên tàu.hnay bận bjo mới lên đọc bài bác kéo hơn 1k cm đọc phê luôn :sweat_smile:

1 Likes

Hôm nay khi CEO…DIG xanh…em đã soi ra ý đồ đội lái đạp sàn FL…nhưng nói ra chưa trắc bà con đã tin…nhưng nó là sự thật…CEO…DIG là cp tốt khi tăng mạnh đem lợi nhuận cho hà con…nhưng khi nó giảm thì bà con phải cẩn thận…đội lái nào cũng vậy…họ bỏ xèng ra kéo lên cho bà con ăn đậm…nhưng họ cũng phải ăn đậm…đó là quy luật tất yếu…

Cp đã mất niềm tin + đội lái cố ý đánh chìm tầu thì bà con nên đứng xem là lãi 7-10%/ngày

41 Likes

Bác có ảnh avata đi ạ

15 Likes

Bác Khoai mai cướp tàu du kích hay công khai ạ, cho em sớm về bờ với.

1 Likes

Bác cho em lên tàu nữa ạ. Har hôm trc tết e cắt đúng đáy ạ @@

2 Likes

Dạ vâng bác

1 Likes

Em đã nói với bác và bà con…khi CEO 97K và DIG 120K…đội lái đã phát tín hiệu giá xuống…rất nhiều bà con bán CEO giá 97_93k…trong đó ó nhà bác phúc bán 10k CEO …giờ để lại mai mất 500tr…kể cả thằng em em nó cầm 24k CEO giá 93-97 em bảo nó bán nó không nghe…nó còn nói là đệ tử ruột A.70…giờ mất gần 1 tỏi rồi bác ạ…CEO 2 cây Fl nữa nó cháy tk…

Vụ CEO…DIG…em buộc phải alo bà con GÀ BAY cũng chỉ là không nỡ nhìn bà con bắt đáy để cháy tk…kinh nghiệm xương máu Mrkhoai ít sai lắm…

56 Likes

Chào chị nhé, năm mới xanh tím nhé chị. Nay thị trường đồng lòng xanh tím, bà con gà bay chắc vững tin hơn rồi. Chờ tàu mới của bác Khoai nhé bà con, chúc bà con ngủ ngon !

1 Likes

Mong bác PM sớm cho bà con theo với

2 Likes

Cám ơn bác chứ k Gà nay cứ gọi là trụi lông hết luôn. Mà nay bác ngủ muộn vậy ạ?

mong 1 lần lên tàu giá đỏ cùng đội bay :sweat_smile:

1 Likes

Vợ bác mà không nghe bán 10k CEO giá 97-93 thì toi rồi…còn may chán

18 Likes