TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Kết thúc buổi đầy kịch tính… cả nhà nghỉ ngơi mai lại đâu vào đấy… chym lợn tầm này cúp chạy hết rồi

3 Likes

Chuẩn bác…lên xuống do đội lái…quan trọng là điểm lên tầu giá 12-12.3 bà con hàng về đã có lãi

22 Likes

cái nắp của bác bị gãy rồi kìa…kkk…

2 Likes

tôi rất quí bác khoai, nhưng vẫn phải cảnh báo phiên mai sập nặng. AE vào chửi nhiều nhiều vào thoải mái không sao.

2 Likes

@Mrkhoai e thì vẫn chưa chừa đc cái tật fomo. Cứ thấy giá cảm thấy ngon là xúc. Xúc 4 phiên r. Tbg đang 12.7. Canh mai Có giá đẹp xúc nốt phần còn lại

1 Likes

Nghe giọng này khả năng lại gàbayvission chăng

3 Likes

Em nghe thấy mùi của gabayvision rồi :)))

2 Likes

Hi hi cái nắp ấm của Bác khoai😅

Ko biết bác giàu ko, nhưng tâm hồn bác thế này uổng cả cuộc đời, tôii cho bác là bác ko biết điều này nếu bác là Gà Bay Vison

Em đặt phòng chống rét thôi ạ

Nay mà em chốt bán là có lúc lên tới 14% rồi bác… cảm ơn bác ạ… mấy con chym non méo mỏ vào hot đói quá đây bác

5 Likes

chuẩn giọng gabayvíion rồi, tăng vào hô to, chỉnh tí là hót câu phân phối vs cả nọ kia, nghe mùi lắm

2 Likes

mai nó ce cái là lại không thấy bóng dáng em chim lợn nào cả :rofl: :rofl:

1 Likes

còn hot là còn tăng nữa bác ạ… con gabayvision dai như đỉa

1 Likes

Chim lợn vào hót thế này mai KS lại cháy phòng sớm :laughing:

Lệnh nay đẹp quá… rũ bớt t3 còn phi mạnh bác ạ

2 Likes

CP lên xuống do ý chí tạo lập , kệ thôi mn ạ, ai có niềm tin nắm tiếp ai ko thì xuống tàu hn rồi và bác KHoai đã giúp mn t+3 lãi hơn 10% còn gì. cái này nên trân trọng, ro ràng đã lãi, sau này mn có kỳ vọng cao hơn, đua giá tb giá lên rồi ko lãi hay ngược lại lãi ngập mồm đấy do mọi người chứ ko do bác KHoai gì hết phải thẳng thắn nói với nhau như vậy.

7 Likes

Mình thấy bt, mấy phiên tăng 1 phiên giảm bt. Từ sáng mình có nói bà con có lãi chốt bt. Còn lại ai theo thì theo mà

9 Likes

Bác cảnh báo là chuẩn rồi ạ…bà con GÀ BAY giờ tỉ h lắm…chỉ ngồi im chốt lãi thôi ạ…bác cứ yên tâm…em mời bác bia 333

23 Likes

Hình hay quá

4 Likes