TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Thì tôi vẫn nói là quí bác Khoai mà, nhưng rõ ràng cp đã đi vào vùng xấu cảnh báo ae cẩn thận thì cứ bị chửi các kiểu.

1 Likes

em thấy nó cần có cú rũ T+ để phá đỉnh… phá đỉnh xong thì là một công triện khác bác ạ

2 Likes

Chuẩn bác…điểm lên tàu mố là số 1…hàng về có lãi là ok rồi…giờ chốt lãi kỳ vọng mỗi người

21 Likes

Mai có giá 12.x nữa ko :grin:

Hihi…ấm này em dùng 10 năm rồi bác

19 Likes

Bác nói phiên tăng phiên giảm là bt là đúng rồi, nhưng vấn đề là cách nó tăng ntn và cách nó giảm ntn kìa. Đấy mới là vấn đề :laughing: :laughing:

Bác yên tâm đi…bà con luôn tỉnh táo bác ạ…giá bà con mua 12-12.3 nên yên tâm bác ơi…

23 Likes

Đội lái DAH để nhỏ lẻ bắt bài Đc thì khó đấy . Độ gà bay hàng về có lãi là cứ yên tâm nắm , quyền quyết định trong tay. Còn làm gì cứ để lái làm . Chứ đọc đc ý đồ Lái DAH ko dễ đâu

4 Likes

Chuẩn…chuẩn…vấn đề là bà con đã có lãi…

24 Likes

mới tham gia vào ngày 18/02… bác ạ

Em nay còn đu thêm hàng 13.6. Bà con mua từ 12 mà cứ lo :smiley:

3 Likes

ok bác, bà con lãi là tốt rồi.

tạo hết nick này qua nick khác mà, nhảy từ đây sang pic của bác Only, …ui có gà có chim hót cug vui mà, kiểu như ngồi bản u rượu, nghe chim hót, lợn kêu éc éc

2 Likes

Bác ý nói chuẩn đấy bà con…bác ý nick cũ từ lâu rồi…kh phải Gabayvison đâu

20 Likes

Đúng bác, quan trọng là điểm mua đẹp, có biến nhảy tàu ngay :grin:

Thôi em cứ mời bác PHỞ TÁI CHÍN và bia 333 em lấy ở khách sạn DAH …mời bác

20 Likes

vâng bác… bác soi kinh thật… :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

Về kỹ thuật thì bác ý nói là chuẩn đấy bà con…tuy nhiên bà con ta lên tàu t3 đã có 10-14%…nên cứ yên tâm bia ạ…lái DAH kh thể buông được

26 Likes

Không phải đâu bác…ý kiến của bác ý chuẩn về kĩ thuật…nhưng cp lên xuống do lái bác ạ

24 Likes

vâng…em nghe bác ạ…bác soi đánh vụ PTC em vẫn thấy đỉnh cao… vụ này nhiều cụ rơi hàng thì em lấy DAH mời bia luôn

3 Likes