TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Ha ha, um e thấy bt nè :grin::grin:

5 Likes

Thư ký nay có nhập kho thêm ít nào k ạ?

3 Likes

Mới thấy soi lái nó là môn nghệ thuật đỉnh cao…bỏ qua hết các loại TA…ichi mucu rồi…

2 Likes

có em nữa bác…nay em nhập thêm ít ở 13.6

3 Likes

DAH phiên hôm nay test đỉnh 14 thành công, nó sẽ về test cung 13 xác nhận ko còn cung là nó chạy vượt đỉnh cũ đúng mô hình Wyckoff, bác chọn con này khéo đấy em đã canh nó từ 19/01, Bác lại chơi khách sạn hạng sang rồi ngồi bia 333 ngắm phòng đẹp nhể :rofl: :rofl: :rofl:

9 Likes

E có thêm ít giá tham chiếu

4 Likes

bác nói thế mai em lại phải xúc thêm phòng ạ :love_you_gesture: :love_you_gesture: :love_you_gesture:

E cũng múc thêm giờ là 12.7, sáng chốt hớ ít LDG để múc, mình thích mấy thể loại sốc kkk :laughing:

2 Likes

cuối giờ các cổ phiếu đều qua xe 2% :smiley: hơi buồn

4 Likes

giá của bác gần như em rồi…tb tổng 12.6

1 Likes

Khách sạn vẫn ấm lắm :smiley: lên sốc quá k chắc cứ từ từ

5 Likes

Mỗi đội lái có 1 cách đánh khác nhau…DAH là cp lái đánh khó chịu nhất…bao nhiêu bà con và đội khác bỏ cuộc ở Ga 11-11.5 rồi

29 Likes

Nếu về mặt kỹ thuật thì nay là test đỉnh đó bác, lượng chốt lời tâm lý lớn nên đè giá xuống nhưng mức giá k đi xuống quá sâu cho thấy vẫn có lực giữ giá cp. Bt theo đồ thị thì chú ý chờ phiên mai xác nhận xu hướng. Mà hàng có lái thì mấy caia này khó áp dụng :rofl::rofl:

12 Likes

Lên như này mới thít…từ từ để còn soi hàng 8/3 bác nhỉ

29 Likes

Tặng bác tranh mà ngồi uống bia 333 ngắm cảnh đẹp !

1 Likes

Hihi…em thì kh sách vở gì cả…cứ giác quan thư 7 là em múc…

26 Likes

Chuẩn bác…lên sốc quá xay xe sau nó xuống tụt huyết áp

5 Likes

Món này em chịu bác ơi…hihi…em cứ thấy lái gom chuẩn bị chạy là em lên tàu

23 Likes

Chuẩn bác nè, lê sốc quá lại kêu hàng tăng nóng khổ :rofl::rofl:

7 Likes

ui…nhìn như sóng não thế này …chóng mặt lắm bác ạ

1 Likes