TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Vậy thì tốt quá bác ak, mong bà con ai cũng có lãi vì họ là fo và đều đặt trọn niềm tin vào bác

2 Likes

Người chơi hệ tâm linh, cao thủ như bác dongphi cũng ko hiểu, e nhìn chart cũng chả hiểu j

11 Likes

Nên tìm hiểu về ck 1 chút sẽ tốt hơn đó em. atc là tổng hợp các lệnh ko phải 1 người mua

3 Likes

Thì bà con có lãi rồi bác…bia bác ơi

21 Likes

Con này em lỡ nhịp lên tàu, chỉ theo dõi mọi người thôi bác

3 Likes

Hihi…theo em thì có lãi là bà con vui rồi…giờ cứ xem đội lái lên xuống thế nào rồi tính

30 Likes

Bác để ý… giờ bà con đều có lãi… điểm nên bác cho còn điểm xuống thì tùy mọi người… bác còn chưa bán thì chúng em ngại gì

2 Likes

có khách sạn hạng sang, có tranh đẹp, có bia 333 bác cứ thưởng thức thôi rồi tính sau lo gì :smiley: :smiley: :smiley: cuộc đời đầy sóng gió Tàu vào ga đón bác đi làm một chuyến cùng bà con Gà Bay vui quá !

3 Likes

Vậy hẹn bác vụ 8/3…5 ce

31 Likes

Em cảm ơn bác

26 Likes

Hi hi. Đến đu KS cao như em còn có lãi, thì các bác mua 12-12.3 lo gì

1 Likes

DAH Khách sạn rồi, sắp tới chắc sẽ có Du lịch với Hàng Không =)) cho đủ bộ ăn chơi.

2 Likes

Bác ơi e lính mới tò te, lọ mọ hôm nay vào DAH 13,8, hi vọng có tí cháo, nhưng T0 đã mất nồi cơm :)))) nhưng linh tính là nó còn lên nên k lo lắm.
Bác cho e ké quả 8/3 với nhá

1 Likes

tks bác, nhìn tranh là e chóng hết cả mặt, e theo bác Khoai kiếm bia, lái đánh là lên tàu

ý bác là PVC? :grinning_face_with_smiling_eyes: :grin: :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Khiếp 5CE chị SUSAN lên sơn la cầm tay bác thì to chuyện :smiley:

8 Likes

Bác Khoai hẹn cầm tay Susan ngắm hồ Núi Cốc bác Hươu ạ. Lên Sơn La đổ giàn thiên lý thì nguy to :slight_smile:

5 Likes

Chắc phải nhắc bác @Mrkhoai đợi thời tiết ấm hẵng đi,chứ lạnh như này cóng hết cả chân tay rồi

2 Likes

Nay định chốt ít mà nhớ ra mình kỳ vọng 3x mà bán gì sớm.Con này chỉnh nhẹ thôi

18 Likes

Lúc mở cửa là chắc lên 24 rồi anh ơi, mởi giảm tí mà các anh làm em sợ thế mai em phải mua thêm cho đỡ sợ.

3 Likes