TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Đón ý lái làm gì ceo dig qua nằm sàn nay xanh lè

1 Likes

chuẩn anh ơi, đỏ tí nhặt thêm để các anh ấy trình diễn.

1 Likes

Vâng em ở ga hạng sang chờ lên tàu với bà con

DAH trôi nổi có 34 triệu cổ ngoài mà 5 phiên giao dịch đã đến 20 triệu cổ, chỉ có thể là lái quay tay tạo thanh khoản thôi, lái DAH thấy có bài tạo hiệu ứng BÁN CHỦ ĐỘNG để rung rũ hay phết, khả năng sáng mai vẫn có giá đỏ NHẸ theo đà bán xuống, mua đc giá đỏ có khi có lãi trong phiên :)))

8 Likes

Ko thấy đá đâu,chỉ thấy trà

5 Likes

Ui, 08/03 em mới 5CE thì mới nghe tim đã đập nhanh, mắt hấp háy hóng bác Khoai rùi.

11 Likes

Các bác cho e hỏi ngoài lề tí, uẻname trên f247 không thay đổi được à các bác

Thấy có vụ liên kết facebook rồi đổi tên ở Face là nick ở 247 đổi theo, hôm nọ vừa thấy vụ này. Lạ quá.

3 Likes

E liên kết qua mail mà thấy đổi ảnh đại diện thì có, username thì ko thấy cho đổi😑

1 Likes

Mình cũng không thay đổi được tên,hic

1 Likes

Hôm qua thấy đổi mà, nick đang là thầy tu thành nhà thơ mà lại. Thử liên kết face và đổi xem

1 Likes

Mai canh múc tiếp giá đỏ

1 Likes

Dah vs dag tầm này là tầm nhặt tiền. Nhưng em vẫn thich ita, vua trong dòng penny mà đợt này hơi cao :)) đợi chỉnh tí nữa vào lại

2 Likes

bác có dùng ■■■■ hay tele k ạ , cho e xjn vô nhóm với

1 Likes

Đánh khét quá các bác ạ , hàng chưa về tk mà nhìn chỉ muốn vác ra bán :joy::joy:

1 Likes

Nhìn iêu quá chị ạ. Em 5 năm 3 đứa, dịch dã mẹ con ở nhà ôm nhau mà như ung hết đầu, nể các cô giáo thiệt sự luôn

5 Likes

Giờ thì chiến em DAH này hết tuần Bác ạ. Sang tuần mới chiến em hoa hậu 5CE. Bác có phòng KS ở chưa?

5 Likes

B Khoai ko dùng Bác nhé. Chỉ hoạt động trên F thôi.

3 Likes

Hàng này chiến đến mùng 8/3 mới có tàu mới hay sao ấy chứ bác

3 Likes

Ồ vậy ạ tốt quá. Mai lái quay tay lại tím lịm cho Anh em hả hê.

5 Likes