TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

1 cái nắm tay 5 ce, thế này mà 10 ce thì lm phát nắm 2 tay :rofl:

5 Likes

lúc đó con em đang ngủ, hí hí

5 Likes

Mai khách sạn có giá đỏ e canh đặt thêm ít phòng nữa. Có j chạy qua chạy lại các phòng thăm các bác cùng tầng hjhj

8 Likes

thế chú lại chưa biết chị là ai rùi! haha! mọi ng bảo khi nào chị mua, bán gì thì báo để mọi ng làm ngược lại ắt thành công

8 Likes

Đợt này có vẻ chị soán ngôi em rồi @TueLinh ạ :)))

5 Likes

Ha ha ha… chắc giơ luôn 2 tay, 2 chân luôn e ha…! C hồi hộp đau :heart: vì quà tẹng 8/3 của @Mrkhoai quá e ơiii…:blush:

8 Likes

E vẫn nhớ trc c có nói với ai đấy là đa phần c toàn đu đỉnh mà hàng về T3 vẫn lãi, vía c tốt đấy ko đùa đc đâu :rofl:

4 Likes

Đó là năm trước rồi, năm nay sẽ khác chị nè. Cùng nhau đi lên cùng nhau gồng lãi

6 Likes

U trời, 2 chân nữa thì phải vô vàn cái ce, ahahaa

2 Likes

Chú Giang đẹp zai hôm nay chưa phải bóp chân cho vk à?

2 Likes

Đừng c, c Linh đang lm rất tốt việc của mình mà :star_struck:

3 Likes

Dạ e chưa c ạ, tầm hơn 10h mới đến h, mới rửa bát xong ngồi chém với bà con tí cho xôm haha

2 Likes

đấy là đợt tt đẹp! chơi công khai chị toàn ngồi nóc tàu vẫn có ăn!

3 Likes

Em chào bà con,kế hoạch em KS vẫn giá 15k như bác Khoai ấn định

3 Likes

Em thấy hôm nay test đỉnh nên giảm nhẹ cũng bình thường, như vậy tăng mới bền vững được. Mở cửa du lịch là xu hướng không thể đảo ngược rùi

5 Likes

Ha ha ha… e lại :heart: 1000like cho còm C Linh. Đọc còm C lại y như đang nhắn nhít với NYC í ạ… mắc cười quá đi…:blush:

7 Likes

Thấy bảo năm ngoái ấp chứng sướng lắm đúng ko c, cứ mua là lãi, e thấy báo đài nhiều lao vào ăn ngay quả bô của a quýt, đắng

7 Likes

Hahha vậy mốt chị mua thêm nhớ báo em bán nha

3 Likes

Công nhận c nhể, c Linh cmt rất có duyên

3 Likes

Ừh e… mắc cười lắm lun. Ko nhịn nổi e ha.:heart_eyes:

4 Likes