TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác lại giống em, nhặt cả 13.3 cả 13.6 :rofl::rofl:

3 Likes

Ha ha, thời thế thôi bác nè. Năm nay quyết tâm lấy lại hết còn mang thêm lãi về nữa

5 Likes

Bác đặt phòng kiểu gì toàn trùng em thế :rofl::rofl:

5 Likes

Toàn trung phòng thế này thì chít chít nha

5 Likes

Ờ… e hỉ…??? Thư kí @Karma ơiii… e đặt đc nhiu phòng ks rùi nè…???:heart_eyes:

4 Likes

Các bác yên tâm con này đi. Bà con mình quen chơi cổ cứ phải xanh tím cả tuần nên chưa quen cách chơi e này thôi. Nó sẽ lên và bà con sẽ há mồm ngạc nhiên á. E khách sạn nhận định rất tốt đó ạ. Bác Khoai đã soi thì nó càng hot

7 Likes

Lo gì đâu bác, em chân bảo vệ cho bác Khoai thôi :rofl::rofl:

4 Likes

Ngồi ban công khách sạn chờ để vẩy vẩy tàu mới

1 Likes

Đi vô đi ra sợ tàu chạy mất, 8/3 mất cái bông hồng của bác Khoai thì tiêu

1 Likes

Đã hẹn hò tối ni nắm tay đi dạo quanh HỒ NÚI CỐC mà ko thấy @Mrkhoai đâu nhỉ…? Cho e leo cành cây cao rồi các Bác ơiii… Hờn ghê ghớm…:joy:

11 Likes

C cầm còn này cũng lâu phết rồi c nhỉ, thấy c có tham khảo target bên bác Ocean, cầm lâu thì ko bị say sóng :star_struck:

1 Likes

Chắc bác ý đang soi quà 8-3 để quyết tâm nắm cả 2 chân hahaha

6 Likes

Bác ý đi bơi vịt rồi :))) :love_you_gesture:

7 Likes

Bác hôm nay đặt được nhiều phòng k?

3 Likes

Chúc mừng bác vừa đạt 1000 tym :love_you_gesture: :love_you_gesture: :love_you_gesture:

4 Likes

Đâu phải đâu,bác ý đi bơi thuyền ở thảo cầm viên

12 Likes

Úi e cám ơn bác, e vừa chụp lại đang tính khoe, bác tinh mắt thế haha
Capture

10 Likes

duyên gì, ngta nói thật đó! thấy đợt này chị ko dám ho he chia sẻ nội tại của tàu mới ko? rút kinh nghiệm lần nào im im còn có ăn, lần nào ptich BCTC là tèo luôn! yên tâm lần này bà con ngập bia rùi, vì chị ko dám hót câu nào về tiềm năng của doanh nghiệp

13 Likes

Vốn e nhỏ, đặt đc có mấy phòng thôi :wink::wink:

6 Likes

Thật hả bác… bơi tầm này lại gẫy lưng mất :smiley:

6 Likes