TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chị tham gia từ khi đọc pic bác investor. Rồi bác occean lại cho nhận định target nên sóng tới kệ sóng. Chưa kể bác ấy còn mua gần 40k cổ nữa thì càng yên tâm. Đợt vừa rồi bà con mình cướp nữa nên càng thấy yêu nó hơn. Đọc thông tin về doanh nghiệp lại càng tin e nó sẽ tạo ra khác biệt. Chưa kể nhà nc đang quyết tâm phục hồi du lịch… nhiều yếu tố tốt đang ủng hộ em ấy

11 Likes

Em vừa thêm 1 tim là 1001 đó bác

6 Likes

Hồi hộp ghê mai ko biết thế. Ào

3 Likes

chuẩn rùi nhẩm nhẩm qua thì nó ngon ts! nhg thui ko dám hót đâu để im cho em nó còn lên! há há, năm nay tui chơi hệ tâm linh lắm

14 Likes

Ha ha, mùa này ở thảo cầm vien lạnh chịu chi nổi a nhỉ. Cứ phòng ks cho ấm

7 Likes

em còn ít xèng nhặt nốt để đấy bác ạ… :love_you_gesture: :love_you_gesture: :love_you_gesture:

5 Likes

Cổ phiếu cơ bản, Eps fw 2k đ thì p/e 15 giá cũng 2x, nếu ai ko đánh t3 thì cứ hold, vào sóng ngành 2022 thì sẽ chạy mạnh thôi

5 Likes

Nãy e nhỡ mồm đi quảng cáo vài câu về nó rồi c ạ :smiley:

6 Likes

em thấy là phải chúc mừng ngay…hihi

3 Likes

kkk, e cám ơn bác

5 Likes

Bác Linh năm nay khác hẳn năm cũ, chắc nhảy F rồi kaka

6 Likes

Bác tuelinh nay ở khách sạn ấm, online sớm ghê :star_struck: :star_struck: :star_struck:

5 Likes

chào buổi tối cả nhà, cô vịt cô vật mệt mỏi quá giwof mới đỡ tí vào lượn vòng vs các bác đây :frowning:

3 Likes

Mọi người cầy tym nhanh quá… cố gắng cuối năm toàn thành viên gạo cội thì chớt :star_struck: :love_you_gesture:

3 Likes

Em nghĩ con này nếu về khách sạn du lịch ko thì bt lắm. Quan trọng nó xin xây dc biệt thự quanh hồ núi cốc mới là cái ngon kìa các bác. Biệt thự view hồ luôn mang lại siêu lợi nhuận ấy

6 Likes

hí hí! năm nay em run kim lắm! nhg em chưa bán cổ nào vì mỗi năm mỗi kiểu chơi mỗi mã mỗi màu sắc! năm ngoái cứ lên tàu là trần trần trần!

10 Likes

hí, nay 2 đứa nhỏ đi ngủ sớm nên em đc ngoi lên pic sớm ạ!

7 Likes

Mọi ng cứ mua ủn mông em ấy xanh tím đi nha. E thích vậy😊

5 Likes

Lợi thế lớn ở chỗ đó đó bác

5 Likes

em gia cát dự bác thư ký 50 phòng

4 Likes