TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Nhà mình thì chiến đấu 5 năm. Chúc mừng bác đã có quả ngọt :slight_smile:

6 Likes

em 2 bé gái bác ạ… anh trai em được 2 thằng cu… xem sức khỏe bạn đời thế nào chứ không thể ham được :love_you_gesture:

3 Likes

khổ bác ạ nhiều khi đi cf bạn bè nó spoil, hễ nó đàm chuyện OP e xin né ra, nhiều khi vô tình nghe phải, nhưng mà đọc OP nội dung cuộc đối thoái các nhân vật mới là cái hay, nhiều tình tiết ẩn đước tiết lộ lắm, nhưng phải biết xâu. oda đâu óc có sạn rồi =)))

3 Likes

Đúng là ai khó khăn thì mới thấu c nhỉ, e cũng chiến đấu 3 năm

3 Likes

Hôm trước bác bảo đi sầm sơn có sao đâu bác… cầm tay xem đường chỉ tay hướng nội hay ngoại - em nghĩ không vấn đề gì :)))

4 Likes

Đúng rồi em ạ, bao năm trên hành trình cũng gặp rất nhiều câu chuyện và thấy rằng mình vẫn may mắn hơn rất nhiều người đó em

3 Likes

Em đọc bộ đấy chắc phải 15 năm rồi ấy bác chưa hết bác ạ

2 Likes

Thích đông con mà mãi mới nặn được cục vàng.đặt mục tiêu ít nhất là 3 -4 nhóc mà mới có 1 nhóc mà thấy hơi phê rồi haha

5 Likes

Bác chụi khó đọc nhỉ

2 Likes

Chị cũng 5 năm mới có bé đầu và 7 năm bé thứ hai nè

7 Likes

Có con gái là phần thưởng to lớn Bác ạ. Đầy ty thương và tình cảm với Cha Mẹ đến cuối con đường. E chúc mừng bác nha. Thật lòng.:four_leaf_clover:

9 Likes

Đấy, đến h hoàng đạo rồi, vk gọi, thấy ngồi nt chém với mn cười cười lại tưởng nt với gái, kkk, lại đi lm chuyên ngành mát xa, chúc mn ngủ ngon

7 Likes

bác cầy 7 năm mới 1 nhóc nên cảm thấy phê hơn… em đám cưới được 6 tháng đã đẻ xòn xòn rồi… nhiều người bảo sinh non… nhưng bác sẽ vẫn bảo đủ tháng, đủ ngày :)))

5 Likes

Vk là nhất rùi nè. G9 2 e nha.:purple_heart::purple_heart::purple_heart:

4 Likes

:grin::grin::grin: ngủ đi ko vợ nó cho nằm đất thì lạnh lắm

2 Likes

3 tháng còn đẻ hơn 3 cân kia kìa, 6 tháng ăn thua j, haha

4 Likes

Ối.vậy àk bác.ở cùng hoàn cảnh mới hiểu lòng nhau bác nhỉ.

2 Likes

em cảm ơn bác ạ… nói chúng con gái gần gũi với bố hơn… tình cảm… bé bé thì nhoi nhoi lắm

3 Likes

Đội vk trên đầu là trường sinh bất lão nhá em.

4 Likes

ý em là ăn cơm trước kẻng đấy bác… về hỏi phụ huynh xin cưới… hay cho chúng con đẻ xong cưới ạ :))))))) cạn lời :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes