TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Hành trình tìm con nó gian nan vất vả chỉ người cùng cảnh mới hiểu

3 Likes

Hi hi ! Em là phụ nữ bác nhé :relaxed::relaxed::relaxed:

1 Likes

G9 mọi người nhé… rừng hoang… đẹp nhất hoa màu Tím… chuyện tình phê nhất chuyện SuSan :love_you_gesture: :love_you_gesture: :love_you_gesture:

7 Likes

Cứ tằng tằng là sướng nhất.cho mình xin cái vía để mấy đứa sau nó cũng ra tằng tằng vậy nhá.haha

5 Likes

Bye cả nhà em đi ngủ trước đây nóc nhà gọi cho con ngủ rồi :rofl::rofl:

2 Likes

đồng ý cả hai tay bác nhé… làm một đôi cho phúc lộc đầy nhà ạ

4 Likes

Mình cũng đang mong có bé quá. Hai vợ ck cưới nhau 1 năm r mà chưa có.

13 Likes

chào bà con mấy nay e đi lùa đàn vịt mới lại lỡ tàu bác khoai rồi hi vọng vụ này bà con ăn đậm

2 Likes

Vợ gọi thì bảo vợ lạ đổ cho con

1 Likes

Chốt đơn nhá.haha

4 Likes

hi bác @NguyenSuSan em nghe nhạc ngủ mơ màu tím ạ

2 Likes

Thế thì hỏi kinh nghiệm từ chị nhé hành trình nào cũng phải qua rồi

4 Likes

yên tâm năm nay sẽ có! chị có duyên chúc chuyện con cái lắm! trộm vía tv

9 Likes

Chốt ạ :love_you_gesture: :love_you_gesture: :love_you_gesture:

1 Likes

Movies có 1 năm thôi mà

1 năm rồi thì cứ đi thăm khám xem sao nhé bác.để còn biết mà điều trị sớm

2 Likes

Ngày xưa… nàng vẫn yêu màu tím… e chúc nhà mình ngủ ngon. Có nhg giấc mơ thật đẹp và kết thúc thật có Hậu cho chuyện tình lãng mạn ks HỒ NÚI CỐC nha. G9​:heart::rose::kiss:

10 Likes

Mới 1 năm thì cứ bình tĩnh em ơi, không cần tâm lí quá đâu. Yên tâm năm nay nhà em có hổ vàng :slight_smile:

1 Likes

À e cũng thăm khám rồi… Cơ bản là k có vấn đề j sức khoẻ. Nhưng mà ông bà cũng mong quá. Chắc sang tháng đi thụ tinh nhân tạo luôn

9 Likes

C chúc 2vk ck Hươu năm nay đầu lòng là một bé trai xinh thật xinh nha. :heart_eyes::blush::heart_eyes:

5 Likes