TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Moiw có 1 năm mà vội quá

2 bác cứ thoải mái tâm lý, thư giãn. Chứ áp lực quá nhiều lúc mình chưa gặp duyên. Chứ mới 1 năm mà đi thụ tinh là vợ vất vả lắm nè bác. Bác cứ động viên tinh thần 2 vợ chồng. Chúc bác năm nay có tin mừng!

4 Likes

Em mới đi ra tí mà vào quá chừng comment, bản gà bay dễ thương ghê, yêu ghê.

1 Likes

Không nên vội vã thế em ơi. Bác sĩ nói 1 năm thì vẫn thoải mái, nhất là khi sk 2vc bình thường. Phụ nữ phải thuốc thang vất vả lắm em, ảnh hưởng tới sức khoẻ sau này nữa. Hai vc cứ tâm lý thoải mái, thỉnh thoảng đi du lịch đổi gió về biết đâu bất ngờ. Hay vc Hươu làm chuyến ks Hồ Núi Cốc :slight_smile:

8 Likes

ý kiến quá hay ạ

2 Likes

Có khi nào hết thang cả bản gà bay lên hồ thăm bác Khoai ko ta

1 Likes

Thăm bác Khoai thì bản mình lên Sơn La bác ạ. Hồ Núi Cốc là nơi tình duyên gặp gỡ của bác Khoai và bác Su San thôi ạ :slight_smile:

3 Likes

Lúc đấy lại nghĩ đặt tên bé là gì cho kỷ niệm em nhỉ

1 Likes

Còm của C hay, rất hợp lí ạ. Tâm trạng tích cực, thoải mái thì A-Z sẽ ổn Hươu @Sonhainguyen176 nha. Ko lo lắng, sn và áp lực nhiều nèh. Chúc e đạt đc tất cả mọi ước mơ của 2vk ck nha.:rose::rose::rose:

4 Likes

Chết thật, chốn riêng em quên^^

1 Likes

Tầm 10 năm qua cuộc sống của chị trải qua đủ hết mọi khó khăn tưởng chừng không thể vượt qua được (mọi người cq chị bảo chuyện của c có thể viết thành sách được). Nhưng rồi mọi chuyện đều sẽ qua hết, sẽ ổn hết. Mình cứ lạc quan thôi em nhỉ. Cuộc sống vẫn còn rất nhiều điều tốt đẹp đón chờ mình ở phía trước, chỉ cần mình cố gắng và tin tưởng.

11 Likes

Chúc cho vc Hươu năm nay đậu bé trai kháu khỉnh nè,2 vợ ck cứ tư tưởng thoải mái lên e sẽ sớm có tin vui thôi nà

4 Likes

Vậy thì cứ thoái mái thôi bác.Đợt trước vk ck nhà này cũng định làm thụ tinh nhân tạo mà trứng ko đạt về khóc tu tu xong bác sĩ khuyên về để chờ đợt sau làm thì tự dưng về lại có bầu đó.Con cái là lộc trời cho nên hai vk ck cứ thoái mái đi nhé♥

6 Likes

Thụ tinh làm 1 đôi long phượng cho sướng bác hưu ơi. Đỡ vất vả hơn đẻ mấy lần

1 Likes

Cảm ơn chị ạ ^^ tiền bạc có thể kiếm lại đc chứ con cái… là thứ mãi mãi bên mình

8 Likes

Cảm ơn chị ạ… Cũng mong có sớm dù vất vả tốn kém nữa

6 Likes

Đúng là mọi chuyện rồi cũng sẽ qua hết chị nhỉ.hành trình tìm con đúng là quá gian nan và vất vả.

3 Likes

Hì vợ em và em đều khỏe mạnh, chất lượng trứng và tt tốt… Nhưng mà mong quá …

4 Likes

Chỉ sợ để lâu có tuổi… Làm sẽ khó khăn và nguy hiểm hơn. Vợ em mới 24 tuổi

8 Likes

Tối ni thức tí xíu để tạooo thành quả… vì các Chị đẩy thuyền Hươu nha.:star::star::star:

6 Likes