TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Ối … :smiley: thế mới biết có con vất vả nhỉ mà nhiều ng lỡ vứt bỏ con điiii

9 Likes

Vk đang trẻ.vk ck cứ tung tăng tận hưởng thời gian vk ck son đi rồi nay mai lại đẻ sòn sòn ý mà.hì hì

4 Likes

Bỏ qua tất cả mọi lý do đều ổn thì bác có thể đi lễ chùa Hương. Thiêng lắm đấy.

4 Likes

Cái này hơi mê tín một xíu nhưng cũng phải âm dương kết hớp nhá @Sonhainguyen176

4 Likes

Cảm ơn bác …CÓ 1 số vấn đề nhỏ thôi… Mong sớm có … E cũng muốn có tự nhiên hơn…

7 Likes

Chúc cả nhà ngủ ngon… Anh chị nào có bé rồi cho e xin vía nhé … Từ tháng này phải đi ngủ sớm k chém gió đêm đc, giữ gìn sk ạ ^^

17 Likes

Chúc hai vk ck sớm có tin vui nhá.Săn được hổ vàng♥

4 Likes

Chị 34t mới có con. Bg hai bạn ý cũng học lớp 2 rồi em. Vc em vẫn còn trẻ, cứ tâm lí thoải mái đừng nghĩ ngợi nhiều.

6 Likes

Trong SG cũng có 1 nơi rất thiêng nữa ạ

1 Likes

Chị cho vía đẻ sòn sòn nhé Hươu,:relaxed::relaxed:dễ hơn gà e ạ hihi ,vợ ck em có căn ngày các kiểu chưa ,hay cứ để tự nhiên thôi … nếu có thể chị chỉ cho nhé?căn ngày để dễ có cơ hội ý… có 1 chị phụ huynh lớp bé nhà chị có 2 đứa con gái rồi mà đến đứa thứ 3 thả mãi ko có … vậy mà chị chỉ cách với chúc tnao về lại dính bầu ngày đấy hihi ko biết do có duyên hay trùng hợp

7 Likes

Em mới phát hiện ra 1 thanh niên trên face ,copy lời của bác trên nhóm về nhận định dah để thả vào các hội nhóm trên Facebook ạ :grin:.em cmt trêu là bác khoai à…họ bảo nhầm người :joy:

1 Likes

Qua bệnh viện Bưu ĐIỆN ở ĐỊNH Công xem sao.Đứa em vợ a nó cũng vừa đẻ được 1 đứa ở đấy sau bao năm ko ko đẻ vì chồng ko ra được tt,sau cùng phải chọc tt ra rồi ttnt,rồi bơm lại tử cung.Ngày kia a lại làm tài xế đi đón chúng nó về

7 Likes

Bác thử chiêu cày cuốc miệt mài nửa tháng k thiếu ngày nào, nhiệt tình thế 2 tháng… mình chỉ cách đó ai cũng có tin vui. Hơi thô nhưng sẽ có quả ngọt đó bác ạ. Chúc bác và bác gái sớm có cục thúi nha

3 Likes

Mình 2 bé rồi đây. Bé đầu 8t, bé sau 4 tuổi rồi

1 Likes

Chùa Ngọc Hoàng. Bạn ở SG à, mình ở gần chùa Ngọc Hoàng.

2 Likes

Mình xem phim hoạt hình 3D phim đấu phá thương khung thôi. Mê lắm, chờ ra phần mới, tới đoạn Tiêu Viêm đại náo Vân Lam Tông lần 2 và ôm từ biệt Tông chủ Vân Vận để rời xa Gia mã đế quốc rồi. À, mình 37 chuổi, 2 con, vẫn mê xem phim hoạt hình

3 Likes

Hello chúc cả nhà ngày mới tốt lành và thật thành công

7 Likes

Hi gia đình Gà Bay, chào bác thư ký. Nay em lại canh giá rẻ để đặt phòng ạ

3 Likes

8 Likes

Chào cả nhà chúc ngày mới an lành may mắn .