TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác lãi nhãi hoài… mệt ko bác… khát nước ko…? E mời bia :beers::beers::beers:.

5 Likes

Thị trường ảnh hưởng tin kiev bị tấn công bằng tên lửa!

2 Likes

Vua lì đòn… mời bác @Mrkhoai và cả nhà nghỉ ngơi ăn trưa… ạ: bánh rán + trà đá

3 Likes

bác nhầm, tt này không phải muốn là được, tôi cảnh báo là vì tôi lương thiện, tôi biết nhiều bác trong pic này thua lỗ vụ trước tết nên tôi mong các bác gỡ lại dc, hiện các bác đã có lời dah rồi nhưng k chốt, để từ lãi trên app chuyển sang lỗ thật lần nữa thì tội các bác, tôi đánh hàng PVC từ trc rồi nên k dính dáng gì DAH cả nên đùng nghĩ tôi lợi lộc gì ở đây

6 Likes

Tin tốt đáng chú ý

tôi nói PVC từ trc, không phải chém gió nhé

1 Likes

Bán sàn có tí tẹo mà bác, chắc enter nhầm

1 Likes

Bác @TueLinh bán thì mn cứ yên tâm trên tàu nhé. Chiều chắc lại xanh thôi :smiley:

4 Likes

Vậy bác có thể về chỗ nào có PVC mà bàn được không. Miệng nam mô bụng 1 bồ dao găm à. Đã k ai tiếp cứ nói nhiều nghe điếc tai quá. Lượn đi bác.

3 Likes

Haha chết cười b.

Bác vào PVC rồi à, em theo dõi em này nhưng ko vào, đánh nhau ntn thì vào mã nào tồn kho xăng dầu nhiều mà múc

2 Likes

Bác lợi tâm lý bác thích thế , hnay thị trường chỉnh vì tin bác bớt chút thời gian sang các topic mã khác khuyên hết trên cái f247 này. Còn sang nhà Gà Bay bọn e thì chỉ có bia thôi. Bia rồi thì say ko muốn ai lải nhải nhiều 1 thứ. Bao nhiêu fo ở các mã khác đang chờ bác sang khuyên tỏ ra lòng tốt để nhờ kìa bác . Còn bác ở Gà Bay chúng e mời bác bia nhé

4 Likes

bác nói thế c Linh lại buồn

1 Likes

Tất cả những gì bác góp ý là chuẩn…bà con cũng đã hiểu…giờ bia bác ơi…cả thị trường đỏ…bà con nào chốt cũng chốt lãi rồi…

17 Likes

Bác này chắc hôm qua đu 14-14,3 đây. Thế mà k đi mua PVC.

1 Likes

Phở Tái Chín nhầm lệnh mua thành bán :smiley: .

2 Likes

tập trung chửi tôi nhiều vào thì các bác sẽ nhớ lâu bài học này

Em cũng tranh thủ giảm sâu vừa lướt đc ít bác ạ. Chiều mà xanh mạnh em bán lượng lướt T+0 lúc nãy để lấy tiền uống trà sữa hihii

2 Likes

PVC ngon mà bác…cả PVB…bác hào phú đánh quá hay

18 Likes

ảnh hưởng bởi Nga UKr thì khí thiên nhiên tăng mạnh, mấy mã PVD, PVC PVS và kinh doanh khí tăng vài phiên nay rồi

1 Likes