TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Mỳ tôm +2 chứng đi bà con ơi…thị trường đỏ cứ t+0 hàng tk mà lướt…không mua thêm

19 Likes

Làm bà con ngơ ngác, hãi quá

Chuẩn bác…cứ t+0 mà lướt

17 Likes

Em thích du lịch nên vừa xách valy lên tàu cùng các bác, em f0 ck mong các bác chỉ giáo

Putin ra lệnh tấn cọig rồi bà con ơi, hy vọng k bị ăn miểng

cám ơn bác nhé, bia bác mời thì e uống thôi

1 Likes

E thấy có ai chửi giề bác đâu??? Chỉ toàn mời bia và bia :beers::beers::beers: mà…, nghĩ ngơi cho khoẻ bác ơi.

2 Likes

bác tim cho e lên gạo cội giống bác với :grin: :grin:

Hnay thị trường giảm chung nên bác đừng sát muối vào tim anh em đang cầm hàng nữa. Tôi hi vọng chiều tt hồi anh em đều có lãi. K phải vì mình dự đoán đúng mà cứ đi nói đi nói lại để chứng tỏ điều gì cả. Ai cầm hàng sẽ rất khó chịu

1 Likes

vâng bác, e vẫn nghỉ ngơi đều, bác biết tại sao e còm ở pic này mà k còm ở pic khác không? vì e thấy trong pic này có quá nhiều chị e phụ nữ, bước vào đây mong kiếm tiền nhưng kiến thức lại không có, nhìn mọi người mất tiền k đành lòng.

9 Likes

Dah nay giá đỏ đẹp ko vào thêm đc ko bác, thấy bác lặng im là tim chạy loạn :grin::grin:

2 Likes

Thị trường đang k tốt ngồi im thôi bác

2 Likes

Bác Khoai muốn an toàn cho bà con thôi bác còn tùy mọi người thích nhặt thêm thì nhặt thôi ạ

1 Likes

Bác Khoai nói từ sáng canh mua gần FL hoặc 12.5-12.7 ở trên kìa bác, còn ai thích mua trên 13 thì cứ mua thôi, giờ này hô hào gì nữa

1 Likes

Chiến sự nước ngoài leo thang, tốt nhất ai có hàng ra bớt, chưa đủ T+ thì ngồi chờ, trong Phúc có Họa, trong Họa có Phúc, ko việc gì phải lo cả.

3 Likes

Chưa ai mất tiền với DAH đâu bác, bác nói thế là động chạm rồi. Mà nói thật chưa chắc tk bác đã ngon hơn chị em ở đây đâu bác. Mà thôi bác uống bia :beer: say rồi ngủ, đang uống mà nói dễ sặc, say mà nói thành tào lao. Bia đi bác

2 Likes

E đang thấy giá 12x, thấy yên ắng e rén nên hỏi thêm tình hình bác ạ :joy:

Nhiều người mua thêm mà bác cứ vui đi biết đâu bất ngờ lại làm 10% T0 :smiley:

1 Likes

Dạ dạ bác ạ :+1::+1:

1 Likes

Do tâm lý , media chứ chả ảnh hưởng gì về kinh tế