TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Mai lại tím tím thôi :heart_eyes::smiling_face_with_three_hearts::kissing_heart:

5 Likes

hóng em mới tặng chị em của bác khoai quá ạ, nghe 5ce mà em rạo rực cả người

2 Likes

Mong là thế bác ạ!!! Nay em cũng đăng kí thêm phòng giá sale mà:joy::joy::joy:

2 Likes

Thị trường sập có mười mấy phút. Cá mập nhảy vào bắt đáy ầm ầm bà con cứ yên tâm. Em thấy theo b Khoai, mua giá khuyến nghị thì k bao h lỗ cả.

6 Likes

Sẽ ổn thôi các bác ơi

3 Likes

Chuẩn luôn nè!!! Chẳng qua ham cứ đu nên tự chịu chứ nghe bác bao lãi luôn

2 Likes

Dạ.bây giờ cứ gom tiền bác khoai hô lên tàu là lên thôi chị.ở nhà trông con hi vọng đủ tiền bỉm sữa cho con àk.

4 Likes

Thật ra DAH là mã tiềm năng chân sóng, nhưng vì tâm lý gỡ lại trước tết nên chưa gỡ đc nên tâm lý thôi. Đợi tàu mới và nắm giữ khách sạn đến tàu mới vậy

6 Likes

Em cũng như b. Cầm hàng và chờ tàu

4 Likes

Bác lại lừa bản gà ah ^^

2 Likes

Hqua tk e -8% mà hnay quay về -13% r. Cay nhất đầu giờ chiều thấy tt giảm em đặt mua thêm 2 con thì lại thành đặt nhầm lệnh bán 1 con. May vẫn vớt được 3000 DAH giá 8:(.

1 Likes

Em đoán dc con mã 8/3 rồi

3 Likes

Ko biết phải ko tý hỏi bác khoai

3 Likes

Hâhh nhầm 12.4. E nhầm với con ros:))

Ok bác… mai vni có lực bắt đáy hôm nay cân hết cả tt rồi

2 Likes

Chị bớt hoang mang đi chị ơi, tâm lý thoải mái thì mới có tinh thần chiến đấu với tt này được, hồi đó e cũng hay hoang mang lắm, từ khi vụ sập vừa rồi e bị chai lì rùi, trước tết nó dập e tơi tả sấp mặt, giờ tinh thần phấn trấn hơn hơn trước.

2 Likes

Không biết bác giống em không? Hihihi

2 Likes

Inbox bác ơi xem phải ko

1 Likes

bác cho e theo với. haha

Em nghi con đang có giá nay là 49.45 ko biết phải ko ạ

2 Likes