TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Liệu có phải còm vừa nãy của bác Khoai nói với bác về điều này không?

2 Likes

Thường bác khoai ko có hàng giá tầm này, nhưng lần này thì e ko biết

2 Likes

Em thấy con này vốn hoá hơn 2ngàn tỷ và đang có game thoái vốn khá giống gọi ý của bác khoai

2 Likes

Mình nghĩ là ko phải vì hàng bác K chưa bjio có giá như vậy!!

1 Likes

Thâu tóm khác thoái vốn mà bác ơi

2 Likes

Thế ạ. Thôi chờ bác khoai cho bà con lên là biết bác ợ

2 Likes

Bác cho e theo với ạ. E còn xa bờ lắm :see_no_evil:

1 Likes

Thâu tóm giống như con PTC. Mua lại cả rồi đổi tên tăng vốn đó bác.

4 Likes

Em nghĩ Nga đánh UK sẽ nhanh thôi. Vì hiện tại thế giới không muốn chiến tranh, ông Putin cũng không muốn chiến tranh nhưng nó đe dọa nền an ninh Nga nên buộc phải nổ súng. Mà Nga cũng mạnh nên các nước khác không dám tham gia gì cả nên cuộc chiến này sẽ nhanh có hồi kết và thế giới lại ổn định lại nhanh thôi. Cuối tuần này khả năng là xong và dầu lại giảm.

3 Likes

Em không biết bác ạ… bác khoai nói ẩn xâu xa lắm… hhihi

3 Likes

Mai đừng ai đua lệnh với e nhé

1 Likes

Chiến tranh thời 4.0 thì không thể đơn giản mà mọi người hay báo trí đoán được bác ạ… nếu đợn giản thì chỉ nghĩ nato, khối liên minh châu âu làm sao nhuốt được cục tức chọc gậy này của nga được… nếu ổn tt thì ít nhất phải có hiệp ước… và đại diện nato ký mới xong phim dc

3 Likes

Cảm ơn bác khoai đồng hành với gà bay những lúc khó khăn nhất

2 Likes

Tháng 3 sẽ lộ rõ… những cú lỳ đòn nhất…:)))

4 Likes

Diễn đàn ảo nhưng bác và gà bay tình cảm thì không cần bàn cãi bác ạ… yên tâm ngồi xem tt

5 Likes

Nhưng em cứ cảm thấy cuộc chiến này sẽ kết thúc nhanh lắm ý. Vì lực lượng nhìn rõ rồi. Giờ chỉ đợi ông UK có chịu ngồi vào bàn làm việc và ký hiệp ước không thôi.

2 Likes

Cùng đồng hành và cái tên gà bay này hy vọng làm khinh đão thị trg chiwsng khoán trong tương lai

1 Likes

Putin nói rõ ý định rồi bác, đạt mục tiêu… là rút.

1 Likes

Đã 30k dah dự mai vào thêm 20k nữa, tin tưởng tầm nhìn bác khoai

1 Likes