TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác vào bơm thêm oxi cho chúng em ạ… hihi
Lưng bác nay thế nào rồi?.. bác thử thuốc em gửi khá ok đấy ạ… em cũng đang uống

2 Likes

Nó đánh úp nhanh nhưng ổn định em nghĩ cần thời gian… chứ chiến tranh vài ngày ok thì khó lắm

2 Likes

Nhỏ lẻ gà bay bác ạ… chưa đến mức đấy được đâu :(((((

bác giỏi thế ạ :))

Em chào bác Phúc. Lưng bác thế nào rồi? Bác đã tập thử bài tập đó chưa ạ?

1 Likes

Như a trường monney thôi tập hợp nhiwngx nguwoif green 5 tỉ vào nhóm. Chủ yếu là xóa người đủ bản lĩnh thắp đèn hj. Giấc mơ không tốn tiền mà, mơ lớn đi bà con ơi hj

1 Likes

Ngồi đợi tàu am tâm hơn bác ạ… bác bảo đã có tàu to… tội gì bắt đấy để lo âu ra… hoặc lướt giữ hàng như bác chia sẻ thì tuyệt cú mèo

2 Likes

Hihi… ok bác…

Biết thì bác ngồi im đi :laughing:

2 Likes

Á hự… em vừa qua xem chỉ số DJ giảm tới 600 điểm sao ý… đang mã hồi

2 Likes

E chúc Bác sẽ ăn 2 bát Phở còn gửi bên Bác @onlyU9 Full toping ạ. Là e cảm nhận và lắng nghe giác quan Thứ 7.(riêng cá nhân e ạ.):blush:

7 Likes

Hihihi… bác susan mà chúc chắc chắn là em ăn ngập miệng rồi ạ… bác chuẩn bị quả lắm tay đỉnh cao trên hồ núi cốc chưa…ạ… chắc đee mê lắm đây

3 Likes

Ka ka lính mới đang nghiện bác ơi, cày ngày cày đêm :stuck_out_tongue_winking_eye:

Em tập cái bài của thầy lang trên vùng cao hiệu quả hơn,cả cơ cổ,vai ,gáy,đau nửa đầu bên trái và lưng đã gần như khỏi.May em nhớ lại bài cũ

7 Likes

Chuẩn,có tàu mới rồi mà thị trường bị ảnh hưởng bới chiến tranh là s1 nuôn

2 Likes

Chúc A Phúc mau khoẻ ạ.

1 Likes

Kỳ diệu thật… tập giúp cơ thể tăng cường vẫn là bài thuốc ngon bổ rẻ nhất ạ… giữ sức khoẻ bác nhé… thời buổi f0 nhiều như mưa thì không gì bằng sức khoẻ ạ…

1 Likes

Nó ký bản ghi nhớ thôi là ra khơi cướp tàu

4 Likes

Em phải đi mượn thêm valy vụ ngày phụ nữ bác ạ… quá phấn khích :yum:

4 Likes

Hợp lý đấy bác đúng dòng :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes