TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chỉ đợi mỗi thế bác P ạ. Chúc bác mau khỏe để cùng đi cướp tàu với chúng em.

2 Likes

Bác cho em xin bài tập với ah. Bạn e nó bị đau vai vs 1 bên tay. Đi xoa bóp thì đỡ. Nhưng 1 thời gian sau lại bị ah.

1 Likes

Ha ha bác đọc em xem nào

Em k hiểu ý của bác? :sweat_smile:

1 Likes

Vâng em cũng ko hiểu ý bác.

1 Likes

Hình như e bt mã j r đó ạ

1 Likes

Hi im nhé, đi cướp phải im im mà cướp

1 Likes

Hi .dạ vâng.chờ bác khoai hô thôi ạ

1 Likes

Nga vs uk bà con sợ bán ra ôm tiền ! Thế hôm nay lực mua 35 k tỉ của ai mua lại khỏe thế ! Toàn tay to cá mập nhặt dép bà con bán tháo ! Sau vài hôm nga vs uk bà con ko thấy a hưởng gì cổ lại quay lại tăng ! Bà con ôm tiền sốt ruột lại ủn đít chứ làm gì ! Xã hội loạn lạc chỉ có cổ phiếu và bds mới là kênh tốt nhất ! Ko ai mua vàng với đô La dc giờ này

4 Likes

Hay vậy ah , sao nhiều bác có vẻ đoán ra rồi hic

bác ơi em gà mới vào. Em hỏi bác Khoai bảo 5 ng nhanh nhất được PM. vậy sau đó thì khi nào đàn gà sau được hướng ké ạ? Em cảm ơn.

Khi nào bác Khoai đồng ý những bác được pm sẽ đi pm cho mọi người. Nhiều khi người được pm sau lại có giá thấp hơn người được pm trước ý bác. Bác cứ yên tâm là ai cũng lên được tàu ạ.

2 Likes

2 bác không hiểu thì vào phòng mình đặt để trao đổi cho thông rồi, xong nếu có thể thông tin ae gà bay được biết

1 Likes

Em viết giấy vay nợ rồi bác ạ, đã sẵn sàng

Nay em nhặt tất tay khách sạn rồi bác ạ, hôm nào trả phòng em báo cáo bác :star_struck:

Bác nhớ cho mình lên tàu với nhé.

Để mình gom đạn, nhớ suất mình nhé

Chúc cả nhà ngày giao dịch thành công!chúc sức khỏe @Mrkhoai và đội lái 3 sòng!

5 Likes

Mình mạnh dạn đoán quà 8/3 là dòng chứng đúng ko bác @mrkhoai @van_bi

Chào cả nhà, chúc mọi người ngày mới may mắn an lành!

2 Likes