TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

https://vietstock.vn/2022/02/pho-wall-dao-chieu-ngoan-muc-sp-500-tang-15-773-935957.htm

3 Likes

Thị trường mỹ xanh nhé cả nhà. Cẩn thận rớt hàng

4 Likes

Không phải đâu nha bác

4 Likes

Chúc cả nhà gà bay một ngày mới tốt lành, phiên giao dịch cuối tuần thật thành công

13 Likes

Chả cả bản gà bay ngày mới an lành và giao dịch thành công ^^

2 Likes

Chào cả nhà , chúc phiên cuối tuần giao dịch tí lịm :smiling_imp::smiling_imp::smiling_imp:

1 Likes

DJ tăng rồi bà con. Dự là nhiều bà con hôm qua mất hàng rùi

3 Likes

Chào toàn thể bà con gà bay, chúc mọi người 1 ngày giao dịch thành công, tâm lí vững vàng, đặt lệnh chính xác nha!

3 Likes

Nga - U đánh nhau thì chỉ ảnh hưởng giá dầu thôi chứ còn lại chẳng ảnh hưởng gì cả. Như hồi i ran i rắc đánh nhau thôi ấy mà

9 Likes

kiểu như mọi người chim sợ cành cong, cứ có tí biến là tẩu rất nhanh, cá mập nắm rất rõ tâm lí này nên ra tay rất nhanh gọn lẹ, bác nhỉ

2 Likes

Vậy hóng hàng từ bác thư ký và bác @mrkhoai nhé

2 Likes

Chào cả nhà gà bay. Chúc bác Khoai và cả nhà ngày mới vui vẻ,giao dịch thành công

1 Likes

Sợ là đúng vì vụ của Qc ảnh hưởng tâm lý quá mà nên k sao. Vài ba lần là tâm lý lại được rèn luyện tốt lên mà. Nên thêm cái suy nghĩ nhiều phương án, nhiều khả năng. Nếu như này như kia thì sẽ như thế nào.

10 Likes

Chào cả nhà. Chúc cả nhà ngày mới sức khỏe và hanh thông

2 Likes

em chào thư ký, tình hình hôm nay chắc ổn rồi chứ nhỉ :smiley:

1 Likes

Chuẩn bác Thư kí karma

1 Likes

Chào cả nhà.chúc phi đội gà bay chúng ta luôn khỏe mạnh giao dịch hanh thông

3 Likes

Chào bác thư ký nhá.

2 Likes

Chúc cả nhà cuối tuần may mắn : ))