TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Ha ha, trong pic a P vẫn mãi đỉnh :rofl::rofl::rofl:yêu cầu mod thêm hiệu ứg haha :grin::grin:

3 Likes

List hết các ngành thể nào cũng đúng

Dạ e chào bác, chúc bác ngày mới tốt lành và thật nhiều sức khoẻ

2 Likes

Trăm lần hay nghìn lần chả bố nào đúng cả

3 Likes

Em chào bác…bà con yên tâm đi…Nga đã có mặt ở thu đô kiev…mọi việc lại đâu vào đó thôi…khi 1 lãnh đạo như putin chơi tất tay thì NaTo và Phương tây đứng im hết…UK buộc phải thay đổi khi nhận ra không ai cứu mình…võ mồm và bóp cò nó khác nhau xa lắm…

39 Likes

Tất cả bà con gà bay vẫn theo sự chỉ huy của bác ạ. Chúc bà con gà bay 1 ngày nắng đẹp, Hà Nam em nay nắng đẹp quá bác ạ.

1 Likes

Một sàn hơn mấy trăm mã đâu dễ ăn vậy mà a nhỉ :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

List theo ngành haha

Nhầm cơ bản,UK khó ăn nó lắm,đồng minh với Mỹ đấy

4 Likes

Bà con chú ý…bác nào còn xèng cứ ngồi im đợi quà 8/3 cho an toàn…còn cầm cp thì cứ t+0 mà lướt khi đang bất ổn…an toàn là số 1 tk

34 Likes

E tóm tắt sơ bộ đây, cơ bản bên U cũng nhiều ng ủng hộ sát nhập vào ngô

15 Likes

Mrkhoai bảo Nga ăn UK

4 Likes

Em chào bác Khoai và bà con. Chúc nhà mình hôm nay giao dịch thành công. Em đổi avatar cho hợp phong thuỷ và mong nhận được quà 8/3 từ bác Khoai ạ :slight_smile:

1 Likes

Cha mẹ mất, chia đất cho 2 anh em ruột Nga và Ukraine, thằng em Ukraine chuyển qua chơi với cái bọn ngày xưa chuyên gây sự với gia đình mình, thậm chí rước giặc, vũ khí về chĩa sát tường rào nhà thằng anh Nga. Ukraine có 2 đứa con là Donetsk và Luhansk, 2 đứa này ko thích việc cha mình là Ukraine chơi thân với ngoại lai rồi quay lại cắn anh ruột nên chúng đòi cắt đất ở riêng và ủng hộ ông bác ruột Nga, điều này Ukraine và bọn ngoại lai ko công nhận. Ông bác Nga vì bênh vực 2 đứa cháu và muốn sút bọn ngoại lai ra khỏi nhà thằng em mình nên đã điều quân sang đập nhau. Xui cho ông em Ukraine là bọn ngoại lai hồi xưa hứa hẹn anh em bạn bè sống chết có nhau, hứa cung cấp đồ chơi để đập lại ông anh Nga, nhưng khi nghe ông anh Nga vác đồ sang hỏi tội thì cuốn gói lặn mất tăm, anh em cc tình nghĩa xaolon. Xui hơn nữa là trong nhà thằng em Ukraine có nhiều người chơi thân với ông anh Nga nên khi Nga vác đồ sang thì tụi lính chả thèm đánh trả, biên phòng, phòng không để lại vũ khí chạy hết vào nhà trốn :)) Nguồn coppy

2 Likes

Us thì chỉ đi bu ké kiếm lợi thôu a, như hồi i ran qua kiếm dầu mỏ các kiểu rồi bán vũ khí các kiểu

4 Likes

Lại hóng tàu mới với bác @mrkhoai

Lại nhầm…chú bị báo đài phương tây và mỹ nó che mắt bịt tai rồi…24h nó vào tận thủ đô…có thằng éo nào giám ho đâu…chỉ giám kêu chừng phạt…khác é gì vụ quyết còi bán chui cp…phạt…phạt…phạt…keke

Nga nó qua biên giới có 24h chiếm cả sân bay kiev…thế chứng to lính Uk é muốn đánh nhau cho mất mạng…2014 cũng thế rồi…

28 Likes

Mình ko rành chính trị nên miễn bàn ợ

chúc bác thế này này
maxresdefault

1 Likes

Thằng hề UK giờ mới nhận ra: chúng tôi bị bỏ rơi