TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Vậy hôm nay e ngồi yên ngóng hàng 8.3, hi vọng e ks xanh trở lại, nay ko mong e ấy đỏ nữa😂

Cái chính là UK ảnh hưởng văn hóa Nga rất nhiều…người dân 2 nước như nhau…chỉ là chế độ cầm quyền UK thân phương tây…nên khi Nga tấn công binh sĩ uk đi về nhà ngủ hết…chỉ có kháng cự của lính đánh thuê…chỉ cần bắn nhanh thay đổi tổng thống là xong…

27 Likes

Chuẩn bác

17 Likes

Em chào bà con,chúc bà con ngày mới vui vẻ

Em cảm ơn bác

17 Likes

Đó chỉ là sự thật khi Nga bóp cò…còn chưa bóp cò thì còn to mồm

18 Likes

Chúc bác khoai ngày mới cứ là vui vẻ và :herb::purple_heart:, em có ý kiến 8/3 là ngày…, bác nhớ ưu ái chị em topic mỗi ng 1 bông hồng = 3 chữ cái bác nhà :grin::grin:

3 Likes

Em đợi quà của bác nha nha, có hoa xịn nha bác

1 Likes

rõ!!!

1 Likes

Em không dự đoán tbij trường bác…em chỉ soi được cp có lái gom thôi ạ…đánh lên là em alo bà con lên tàu

31 Likes

Chúc cả nhà GB cùng bác Khoai phiên giao dịch cuối tuần xanh tím nha :tada:

Mà kệ chúng nó thôi, em chỉ hóng tàu 8-3

E nghĩ Putin chắc nhân cơ hội này đc là thống nhất luôn quá bác nè

3 Likes

Em chào cả nhà ạ chúc cả nhà một ngày tốt lành, chăm 3 con một lúc em chỉ đọc bài các bác được lúc rảnh

Ok bác

15 Likes

Chuẩn luôn bác♥.Hi vọng thị trường ổn định để còn kiếm quà mồng 8/3 bác nhỉ

1 Likes

Híc chiến sự phức tạp wa

Mục tiêu chính là thay đổi chế độ thân Nga…và thể hiện 1 nước lớn nói là làm…UY TÍN luôn là số 1

19 Likes

Ước gì tất cả hàng em đều màu này^^

1 Likes

Happy Friday cả nhà GÀ BAY, sáng nay ck Mỹ cũng tè le nửa buổi sáng rồi bỗng bật lại, tăng kinh hoàng như chưa hề có chuyện gì xảy ra, giống như các pha cướp hàng kinh điển của ta vậy,

1 Likes