TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Ý này chuẩn nè. Giờ ko cần thâu tóm về 1 mối. Chỉ cần xây dựng chính phủ mới thân mình là dc

Vâng bác ah, chờ lệnh bác là lên tàu

Hihi…bà con mình nhỏ lẻ chém gió cho vui…đôi khi nhìn nhận chiến sự cũng như soi 1 cp…để xem ý lái…mục tiêu lái như thế nào…tổng thống Putin cũng là 1 lái tàu thôi bác…

25 Likes

Vậy hôm nào bác ngồi cf hồ tây thì bác ới e ra, chỉ cho e nhá :smile:

1 Likes

Chúc cả nhà GÀ BAY hôm nay hoa nở tím xung quanh hotel nhé,

1 Likes

Putin lái thì khét lẹt, một sói già, lắm tài

1 Likes

Chào các bác. Hôm nay e đi làm sớm, ck e bảo rét thế nay phải dùng nhíp cắp xxxx luôn á. Chúc bà con phiên giao dịch cuối tuần tím lim. Thị trường lên, sang tuần mình lại cùng bác @MrKhoai ra quân cướp tàu ạ

3 Likes

Chuẩn bị có đàm phán trực tiếp NGA - UK rồi bác…không có phương tây và mỹ vụ này thì nhục với Nga…

Nga đánh nhanh như vậy…lãnh đạo Uk không run mới là lạ…có kháng cự nào đâu bác…

23 Likes

UK là U Kingdom đấy cụ ạ,là Vương quốc Anh …hihihibi

4 Likes

số bác giống e quá .

1 Likes

Bác Khoai đúng là có giác quan t7. Gì cũng biết hết ạ

3 Likes

Đất này trước đây của Nga, con nhà nòi còn ở đấy nhiều,

1 Likes

Chuẩn bác…lái tàu phải như Putin…lái cả thị trường thế giới…làm giá giá dầu,giá vàng…đạp cho bincoi và ck toàn cầu chao đảo…trắc chưa 1 đội lái nào làm được…keke

28 Likes

Vầng bác,lúc nào có thời gian bác nhé

2 Likes

Sáng nay em đọc tổng thống UKraina điện đàm giảng hoà nhưng Putin éo thèm … bắt máy.

4 Likes

Chuẩn bác,bg bảo đệ a này a kia ko bằng đệ Putin

5 Likes

Ok chú nói gì thì nói 24h Nga nó chiếm sân bay…có mặt tại thủ đô kiev…kiểm soát nhà máy điện…sập cầu giao 1 phát là chết rét hết nhé…chưa kể lãnh đạo Uk chốn mẹ nó rồi…dùng 4.0 để kêu gọi kháng chiến tbif ai dân họ tin…1 đất nước mà 24h đã để quan Nga có mặt ở thủ đô thì đánh cái è à…đó là ý trí chiến đấu nhé ,chiến đấu vì cái gì…

31 Likes

Chiến đấu vì đảo HÒN DẤU

7 Likes

Chiều qua e đã thấy nga chiếm đc sân bay gần thủ đô rồi, chắc hnay là êm

1 Likes

Chào bác @mrkhoai, chào bà con bản Gà Bay

2 Likes