TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

chào bác khoai chúc bác ngày cuối tuần giao dịch thành công chúc cả nhà gà bay xanh tím tk

1 Likes

Tổng thống Uk kêu gọi tổng động viên qua 4.0 thì hiểu là sao rồi bác…chốn nhanh rồi…sẽ có chính phủ mới thân nga được nắm quyền…

Khi nga chuẩn bị tấn công UK…QUỐC HỘI - UK họp còn đánh nhau thì sao ok được…

26 Likes

Em chào bác

15 Likes

Này chứng tỏ sự đồng thuận cao cho Nga, chứ chưa có vụ nào mà đi nhanh vậy đc

4 Likes

Hí hí đọc bác còm hài quá ạ.

3 Likes

Chao xìn bác

5 Likes

Đó là sự thật rồi bác…thông tin luôn đi chậm 1 nhịp để kiểm chứng…

21 Likes

Có hậu thuẫn từ nội bộ uk rồi bác…2014 cũng vậy…không ký nhanh Mink thì nó vào thu đô

22 Likes

Bác Khoai dự đoán chuẩn ghê ^^. Hôm qua ai bán tháo giá sàn thì mất hàng :smiley:

1 Likes

Tổng thống Ukraine: “Chúng tôi bị bỏ rơi” diễn viên hài đi làm chính trị tổn thất cho 1 nước phát triển

2 Likes

Đúng là e thấy phản ứng của ukrai và các bên Âu Mỹ nhẹ nhẹ kiểu gì ấy

1 Likes

Chào bác @Cuoptau nhé. Bác đặt tên hay ghê, rất đúng tiêu chí của bác @Mrkhoai

2 Likes
4 Likes

Là Tổng thống 1 nước, ăn lương của dân chúng, là bộ mặt của 1 quốc gia…sao vèo cái đã chạy rồi.

1 Likes

Tổng thống U cà trước đây là diễn viên hài tham gia ứng cử và đc Mẽo bầu😂

2 Likes
1 Likes

Nga- ukraina- mỹ cũng giống VN- TQ-mỹ thui ạ. Nên VN chẳng tỏ thái độ theo mỸ được TQ nó thịt ngay

3 Likes

Có bản Gà là e yên tâm hẳn. Qua giờ theo dõi tt thì ít mà toàn vô bản Gà theo dõi, cập nhật thông tin quốc tế😁

1 Likes

F không có nút ha ha để em thả tặng bác. Bác P vui tính thế

2 Likes

Dự là sẽ kết thúc sớm để Bà con lên tàu mới, còn xem Bác Khoai nắm tay bác susan :D/

2 Likes