TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Em chào bác Mkhoai… chào 500 ae gà bay… tin vui cuối tuần làm cho em phấn khởi cả phần người rồi… chúc sức khoẻ cuối tuần mọi người ạ… lại vào chuỗi ce - tím lịm nào

2 Likes

Cám ơn bác đã quá khen

3 Likes

Ngoại trưởng Mỹ: Nga muốn lật đổ chính phủ Ukraine

Tổng thống Ukraine: ‘Chúng tôi bị bỏ rơi’

“Chúng ta đã bị bỏ lại một mình trong cuộc chiến bảo vệ đất nước. Ai sẵn sàng sát cánh chiến đấu cùng chúng ta? Tôi chẳng thấy một ai”, Zelensky phát biểu qua video rạng sáng nay. “Ai sẵn sàng đảm bảo tư cách thành viên NATO cho Ukraine? Ai cũng lo sợ. Tôi đã hỏi tất cả các đối tác liệu họ có đứng về phía chúng ta không? Họ đứng về phía chúng ta, nhưng không sẵn sàng đưa chúng ta vào cùng liên minh với họ”.

“Hôm nay tôi đã trực tiếp hỏi 27 lãnh đạo châu Âu liệu Ukraine có được gia nhập NATO hay không. Mọi người lo sợ, không trả lời. Nhưng chúng ta không sợ, chúng ta không sợ bất cứ điều gì”, Zelensky nhấn mạnh.

Vẫn luôn mong mod thêm cái icin haha. :rofl::rofl:để thả cho a phúc hài ko chịu đc ý kkkk

7 Likes

E chào bác Khoai và cả nhà mình ạ

5 Likes

Chỉ số DJ quay xe xanh 100 điểm, tạo nến rút chân huyền thoại… Chúc mừng mấy con chym lợn chiều và tối qua Hót thành công đáy nhé
Tiem phong 1

5 Likes

Em chào bác Phúc, nay 3 sòng liệu có phiên bản Hải quay xe Tím không bác

2 Likes

E chào c hihi

3 Likes

Haha bác cướp tàu quay chóng mặt luôn.hiii

2 Likes

Xong rồi bác khoai nhỉ… KS nay quay xe cho mầu tím…kết thúc gom hàng thì chít ạ

3 Likes

Hà Nội hnay nắng đẹp quá! Dự 1 ngày tốt lành, đẹp y thời tiết vậy.

1 Likes

Hnay e KS sẽ xanh tím ấy ạ.hiii

2 Likes

qua nhiều người bán tháo… lái chả cần đè cũng gom no hàng rồi bác ạ :love_you_gesture: :love_you_gesture: :love_you_gesture:

2 Likes

Hôm nay thị trường bắt đầu vào tiền mạnh

2 Likes

Chào cả nhà, chúc cả nhà mình giao dịch thành công. Chúc bác Khoai luôn khỏe mạnh để còn vào khách sạn

1 Likes

Chào cả nhà, chúc cả nhà một ngày ấm áp, xanh tính nhá

2 Likes

Em là f0 vào đúng buổi sáng thứ 2 anh Quyết bán khống nên vẫn bị âm 10% chưa về được bờ. Hôm trước theo phi đội của mọi người vào DAH nhưng hơi muộn, không biết làm sao để đến 8/3 được lên tàu cùng bác Khoai và mọi người vậy ạ? Em xin cảm ơn

Chúc bà con gà bay, mr. Khoai cuối tuần giao dịch thuận lợi, tím lịm

3 Likes

Hôm qua cá mập ăn no hơn 45k tỷ!haizzzz

5 Likes

Chào bác Khoai và cả phi đội. Mong cho nay thị trường hồi để em KS tím lịm

2 Likes