TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

kết thúc diễn tập… quá dã mãn ông Putin đại đế

Tin này cũ rồi…chuẩn bị có tin òn sốc hơn…xanh bát ngát

26 Likes

BÁc cho ra lò trước đi ạ :heart_eyes:

1 Likes

Bác tuyển thêm em thư ký nữa đi ạ… :kissing_heart:

4 Likes

Giác quan thứ 7…là 1 thứ gì đó cực kỳ huyền bí…nếu biết khai thác và phát huy nó sẽ giúp bạn rất tốt trong công việc soi cp có lái…hihi

31 Likes

Cái này là bẩm sinh hay bác tu luyện ạ

4 Likes

Rồi bác sẽ có cảm giác,cảm nhận về giác quan thứ 7

19 Likes

Hàng DAH cô đặc, nên lái cũng k cần phải kê dư trần quá nhiều, kê vừa vừa ai bán thì bán ai mua thì mua, thay máu dần, vẫn giữ trần là được

Em cảm giác tàu ngày 8.3 đã lấp ló xuất hiện trong Pic, Mà giác quan thứ 7 đang bị phê DAH quá chưa nhận ra hihi

:star_struck: :kissing_heart: :upside_down_face: :face_with_hand_over_mouth: khó lắm bác ạ… em có cảm giác đây là nơi dừng trân trên F của em bác ạ… Giác quan của em mới nhú ra vậy

3 Likes

DAH sang tuần tốc váy nhé các bác :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

4 Likes

Bác Vịt xin chân thư kí xong Pm cho em nữa nhá. Phát quà 8/3 cho em

8 Likes

Ok ăn quà 9/3

5 Likes

Game over. Vẫn quay lại với chồng cũ là Nga, tối nay hai tổng thống lại ngủ thân mật với nhau

1 Likes

Dạ. E tin giác quan Thứ 7. E hiểu đc thông điệp của @Mrkhoai :star_struck:

5 Likes

em mới xin đăng ký… cần phải ban ngành và thuyền trưởng xem xét… vì em mời vào diễn đàn mà

2 Likes

Mỹ nói Uk thất thủ sau 96h…nhưng thực tế là 24h đã mất kiểm soát kiev…tống thống thì tháo chạy…

19 Likes

thay mới à bác, e thấy cq tình báo bảo thế ;))

2 Likes

Em dự đoán trong cuối tuần là xong vụ diễn tập này thôi hihi

1 Likes

Theo quan sát từ TT CƯỚP TÀU - F247…PTC - PHỞ TÁI CHÍN vào vòng mới…giá mục tiêu 80k/1 bát phở…DAH…chuẩn bị tăng tốc chào đón quà 8/3 với 1 em 5 ce

44 Likes