TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Em đầu tư 3 năm rồi, em tiếc sao ko gặp bác Khoai sớm hơn nhỉ. Có người dẫn dắt thấy tự tin hơn hẳn bơi một mình Bác Khoai ạ.

2 Likes

Do tâm lí nên mình đã xuống tàu KS rùi. hoàn vốn thôi. Rất mong lại được cùng tàu 8/3 sớm. Rút kinh nghiệm sau 2 lần JVC âm nặng và KS huề vốn. lần 8/3 này sẽ kiên định hơn. Mong được bác @MrKhoai pm giá đỏ hoặc tham chiếu. Chứ cứ đu gần trần mỏi tay và lo lắng lắm

2 Likes

Là người cao tuổi hy vọng tàu mới (quà 8/3) được Bác Khoai lưu tâm!

Hihi…có rồi đấy…

19 Likes

Mới lên tàu mà bác. Chỉnh là thị trường giảm chung chứ đâu phải KS giảm. Cứ kiên nhẫn với mục tiêu đặt ra thôi bác. Đừng nóng vội

1 Likes

mỗi lần bác nói quà 8/3 làm em cũng hồi hộp theo Bác Khoai ơi, đội GB cổ xanh tím nào hihiiii :money_mouth_face:

2 Likes

Em đoán VPI thử xem có trùng ko nhé bác

1 Likes

Lái đánh kiểu này rũ hàng mới ghê này

4 Likes

Bác này chuẩn

19 Likes

Vâng ạ…để ưm bảo kế toán bản @karma pm bác nhé

19 Likes

DAH nếu bác mua ce 12.3 như em thì t3 về bác bán 13.8-14.2 vô tư mà…

23 Likes

Bà con cứ vô tư bia đê…soi hàng ngon là nhiệm vụ của em alo bà con

30 Likes

hàng lái đang đánh lên có rung là chuyện hết sức bình thường, chưa vào giai đoạn chạy sốc mà bác đã nhảy rồi thì bác không nên chơi ck nữa . lúc có lãi thì được ít mà lúc thua lại âm nặng chơi dài chỉ âm vốn thôi bác

1 Likes

Các cụ bảo DỤC TỐC BẤT ĐẠT. Đi với bác Khoai học lỏm được cái giác quan thứ 7 hehe

5 Likes

bác @mrkhoai hoành tráng quá, pic lúc nào cũng đông nghịt người. Bác báo ace nhớ tuân thủ 5k nhé. kkkkkk

2 Likes

Chiến dịch quá thần tốc… làm cho Nato không kịp trở tay thay quần áo bác nhỉ…

2 Likes

DAH…không phải tự nhiên mà nó ce với KL như vậy…1 cp mà bao đội vào phải bỏ cuộc…không phải tự nhiên chỉ có bà con GÀ BAY có ăn ở tàu DAH…thời điểm kích nổ lên tàu mới là số 1…THÂN CÁ…HỒ NÚI CỐC

44 Likes

:heart_eyes: :smiling_face_with_three_hearts: ấm quá bác ạ

1 Likes

Lái cho rụng hết hàng bày cho nhẹ tàu

2 Likes

Chuản bác…píc này của bà con nhỏ lẻ…không phân tích sách vở…TA…FA…cứ lên tàu là có bia bác ạ…không quan tâm doanh nghiệp,BCTC…ABCD…lái đánh lên là bà con đếm xèng mỏi tay…

31 Likes