TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Lái duy trì thanh khoản cao, thu hút và để ai soi đồ thị sẽ thấy báo hiệu đúng lao vào mua cùng kéo cp đi lên

9 Likes

Cá mập đang vào rồi chị ạ. Chuẩn bị bay

3 Likes

Chứ bà con mình cứ theo bác Khoai là bia bia rồi

6 Likes

em vẫn phê nhất câu của bác: cổ phần đẹp là cổ chơi có lãi… còn lại bỏ :love_you_gesture:

4 Likes

Phần này mới là THÂN CÁ…

31 Likes

Được vậy đã không lo bác. Tôi mua 12.8k, sau khi cp về nó cứ loanh quanh 12.55k nên lo lắm bác ạ. cộng với tin Nga_UCR đánh nhau, sợ giống lần trước nó sàn cho mấy cây giống JVC nên nhảy vội. Lúc nhắn trên diễn đàn nói bác kéo lên 12.85k để hoàn vốn đó bác.
Vừa nói xong là nó chạy trần luôn. mà trc đó tôi đã đặt giá bán 12.85k rùi. chạy nhanh quá ko kịp hủy lệnh bác ah.
Buồn hết sức.

3 Likes

Nổ lớn tại thủ đô Kiev của Ukraine

có vẻ áp lực bán nhỏ đi rồi, chờ cạn cung là lái hút nốt cục trần, để dư khoảng 400-500k dư trần là đẹp.

1 Likes

Đợi em 8/3 nhé bác…5 ce

29 Likes

Em run kim bán mất hàng rồi bác

4 Likes

DAH…gom giá lên…nên chưa tăng nóng…không có vụ NGA -UK…thì 15k thứ 6 này rồi bác

28 Likes

bác đùa ạ ??? :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

Bác nhớ PM em nha

2 Likes

Chuẩn bác…cp ngon là cp cho bà con lợi nhuận…doanh nghiệp ngon lãi nghìn tỉ mà mua là lỗ thì cũng vứt

29 Likes

Mấy cụ đến lúc ăn rung phiên đã chạy hết thì ăn sao được… không để ý bác khoai gì cả

3 Likes

Bia bác…bán ce làm 1 giá to…lãi mấy chục triệu rồi

27 Likes

Cố gắng khắc phục lần sau vậy

E cũng run kim bán mất hàng hôm qua vì nghe đánh nhau sợ có biến​:joy::joy: T+3 về lãi hơn chục % thì ko bán

5 Likes

triệu like ạ :+1:

1 Likes

sẵn sàng chuẩn bị đạn dược chờ tin bác