TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Úi thế nhà chị cả 2 vc cùng chơi chứng luôn à chị :laughing:

2 Likes

chịu! chị đi cướp tàu vừa có tiền mà ko bị bắt! cướp ý 10 vụ tóm cả 10! chị mà làm ngân hàng chị lấy hết tiền đưa cướp vì đằng nào nó chả bị bắt lo gì, đưa nhiều lại nhanh tóm đc

14 Likes

Úi a gà lâu lắm r mới thấy,e chào a gà rừng

5 Likes

ở chung khó tránh được lắm… nhà em bị hết rồi… giờ cứ mặc định uống thuốc chủ động trước

4 Likes

Chào cả nhà

2 Likes

Em ăn ngủ nghỉ pic này lâu lắm rồi bác, thả thính nhiều rồi mà ko dính anh nào cả :)))

3 Likes

còm đáng iu thế, e mong nhanh nhạy để biết mà nhảy tàu khi vưad chén xong thân cá ah

1 Likes

keke chào đồng chí nhé - hm nay lên chủ yếu là thăm các cô đó ak…

6 Likes

chờ tàu mới để về bờ chị ơi, cứ vững tin là ok hết ạ

3 Likes

vâng nhà em cg xđ rùi ạ! chứ con hơn tuổi thì cách ly kiểu gì đc

4 Likes

tg anh bị cô nào bỏ bùa quên chị em gà bay rồi!

6 Likes

Dạo này không thấy mấy bạn cướp tàu ngày xưa nữa nhỉ? Bạn Dê cũng mất tích luôn. Còn mỗi bạn Hưu đi cướp thôi à?

2 Likes

Nhờ các bác thư ký @TueLinh @Karma @Sonhainguyen176 pm ạ! Thanks!

2 Likes

Ây za lại có thính :face_with_hand_over_mouth:

2 Likes

kkk :face_with_hand_over_mouth: :face_with_hand_over_mouth: :face_with_hand_over_mouth:

2 Likes

Anh @Ga.Rung đi thả thính lung tung bị vợ bắt nhốt ở nhà bữa giờ hả?

2 Likes

mấy hôm bé có quấy ko e , chắc mệt lắm đúng ko , bé mà dính thì bố mẹ chăm với ở cùng khó tránh lắm e ah, chủng mới này nó lây nhanh kinh khủng luôn, cố gắng e nhé

5 Likes

cố gắng ăn uống chiến đấu với nó bác ạ… sống chung khó lắm…

3 Likes

Bác cáo bác em hnay cũng gom đc 1/10 số của Bác rồi ạ. Vali chờ sẵn lên tầu rồi ạ.

7 Likes

Có vẻ k ai muốn bán nữa, tuần sau vnindex yên ổn thì chắc bay

1 Likes