TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Thế để e về xin ông bà già bán đất e mua :))

1 Likes

Bán đi, có mệnh hệ gì ra đảo ở với tôi

1 Likes

đang bận giải quyết vấn đề Ukraine bác ak keke

4 Likes

anh chỉ mê ê thôi keke

6 Likes

dạ nay mới hôm t2 thui ạ! tv cháu sốt 1 ngày 1 đêm thì cắt! giờ chờ hiệu lệnh người t2 ko biết là chị hay mẹ

4 Likes

Chắc anh bị chị nhà nhốt rùi đúng ko ạ😂

3 Likes

hom nay DAH đẹp rồi, chúc bà con cuối tuần vui vẻ bên gia đình

5 Likes

Em F0 và có duyên gặp bác Mrkhoai thật là may mắn. Em đã đọc từ đầu và đến đoạn này em tin bác là người rất tốt và thật ạ. Em có nên mang sổ ra bank theo bác không nhỉ :star_struck:

5 Likes

mr Khoai cho e ké tàu mới chứ nằm xem tivi JVC hoài chán quá ạ :((((((((((

2 Likes

mê ê là mê gì thế Bác

4 Likes

Em đi tắm nắng… chúc cả nhà cuối tuần mạnh khỏe ạ… có sim Tím kìa :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
52b7ecdb93a9320afe3529ba5bcf35e8

6 Likes

Úi! A @Babydad ới… có A này thả thính C @TueLinh nài A ơi… ha ha ha🤩

5 Likes

:smiley: :smiley: :smiley: thật mà - anh chỉ mê có @TueLinh ak

2 Likes

Thank bác nè, sau khi mang e nó ra bank ko ai nhận thì e giữ nó bên mình luôn, tuy nó ham ăn nhưng được cái nghe lời, bác cướp tàu nói nhiều người thick món tiểu hổ nên em giữ chặt nó bên mình luôn rùi hjhj.

2 Likes

eo Bác máu thế ạ! Cứ bình tĩnh Bác ạ!

5 Likes

Bác gà rừng ơi! Ck chị @Tuelinh có trên pic này hehe

3 Likes

XIn Bác Khoai thông tin về Quỹ nhà của bé. Dù nhỏ lẻ cũng xin được chung tay cùng Bác Khoai và Phi Đội Gà bay giúp đỡ các bé!

kệ chớ - a mê thì anh nói anh mê chớ…keke :grin: :grin:

4 Likes

em cả tuần nay lao phầm phập vào hơn chục f0. Ngày nào e cũng tắm rửa sạch sẽ, chờ đợi fo ập tới mà giờ vẫn f1 authentic.

2 Likes

Ukm e ,bé có bị ho ko e , cho uống điện giải loại dễ uống ấy e ạ:muscle::muscle:cả nhà cố gắng lên nhé rồi lại ổn thôi … các bạn ấy sốt thì mẹ vất vả lắm

4 Likes