TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Có. Cắt bớt bác nhé. Để lấy tiền vào em 8/3. E cũng phải tính bài đó.

3 Likes

Em tính cắt 1 phần Ros để chờ tàu 8/3 của bác Khoai ạ. Nếu bác có vé cho em đu theo với nhé. Tks bác nhiều ạ

3 Likes

Sau B Khoai hô đúng hôm đó mà tím vẫn lên đc tầu Bác nhé. Giờ e rút kinh nghiệm lên đúng ngày.

4 Likes

Dạ bác Khoai cho em xí 1 chân nha, em cám ơn bác ạ!!!

1 Likes

Bác Khoai hô là lên. Vụ DAH e lên muộn 1 hôm. Giá phòng 12.5

2 Likes

Vâng. Giá bác lên cũng đẹp rồi. Hàng về đều có lãi rồi.

1 Likes

Hôm đó b Khoai hay bị khoá cmt. Bác inbox cho mấy bác ở phía trên inb cho ấy. Nhanh hơn.

2 Likes

C chúc mừng e @GAuPonG . Luôn hp và mãi mãi cùng nhau e nhé.:heart_eyes::kissing_heart::smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Chị ơi em thành viên mới mà đọc comment của chị buồn cười quá phải vào comment :))) Em chậm chân lờ đờ chuẩn bị tới đuôi cá các bác thương hú em nhé, ko em lại thành cô Tấm chỉ còn xương cá Bống ạ :rofl:

1 Likes

Thanks Bác nhiều!

Em chào bà con…chúc bà con buổi tối vui vẻ…chúc mừng bà con ăn đậm PTC…DAH…

Thật tuyệt vời khi bà con ngồi ăn PHỞ TÁI CHÍN - PTC ở khách sạn 5 sao - DAH…bên HỒ NÚI CỐC …mộng mơ…

40 Likes

Vâng bác

14 Likes

Vâng. May có đội a e gà bay hỗ trợ nhau nên e cũng đc pm sớm :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:. Đội gà đoàn kết đi lên đó bác

2 Likes

Ặc…Lấy chồng sớm làm gì…Để còn đi …CƯƠP TÀU…

23 Likes

Bản gà bay đoàn kết nhất F247 đó ạ

6 Likes

Lấy ck rồi vẫn đi cướp tàu đc mà bác.rủ ck đi cướp tàu như b Tue Linh càng vui bác ạ.

5 Likes

Kịp bác 8/3 mới cướp tàu

27 Likes

Bác Khoai còn slot phó thư kí nào không cho em ứng tuyển với :laughing:

9 Likes

Hết tuần tới… sang tuần nữa mới cướp tàu bác nhỉ… vừa đủ thời gian ngân hàng giải ngân

3 Likes

Đâu có cái mã HNC đâu mà Hồ Núi Cốc bác Khoai??

1 Likes