TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Giờ thì bác @Garung hết nói phét rồi…để bác ý đi lấy chồng là bí kíp tán gái của bác ý hỏng rồi

25 Likes

Dah có nhiều đất ở HNC bác.

1 Likes

Thế mà b Ga rung cứ đòi đi miền Nam gặp chị Susan … bác ạ.

4 Likes

Em chào bác Khoai ạ. Hôm nay em thấy bác @Ga.Rung thả thính bác @NguyenSuSan . Em nghĩ bác tiến hành gấp vụ gặp mặt tại Hồ Núi Cốc đi ạ

3 Likes

Hok = bí kíp của @Mrkhoai nhỉ??? Hồi hộp quá… 5ce cầm tay Hồ Núi Cốc… ko gặp nhao e ứ về SG… ke ke ke…:blush::star_struck::grinning:

9 Likes

Hi. Em chào Bác. Mọi ng đều có lãi DAH rồi. Giờ là xem ai bản lĩnh hơn ai giữ đc lãi nhìu hay nhiều lãi😊

7 Likes

2 vụ PTC…DAH em có pm bác đầu tiên mà…vụ này mời bác làm thư ký nhé

35 Likes

Chị cứ thế này bác Khoai lại phải căng mắt soi cổ đẹp rồi.

5 Likes

Giờ chờ đến đúng 8/3 mới có tầu. Sốt ruột quá Bác ạ.

1 Likes

Uầy hàng bác soi ấm quá bác nè, kết tuần tím lịm bà con lại vui vẻ tinh thần đi chơi cuối tuần

10 Likes

Chuẩn bác…giờ chỉ xem ai lãi nhiều thôi…nhưng em biết bà con ăn đậm PTC và DAH

23 Likes

E xin chân PM bác Khoai

5 Likes

Ok bác…thực lòng em bị bác hạ nốc ao rồi…giờ chỉ giờ vàng là ấy theo bác thôi…

24 Likes

Hồ núi cốc là dự án của dah chứ ko phải mã bác ạ

2 Likes

Hihi…bác yên tâm…giác quan thứ 7 của em ít sai lắm…

23 Likes

Bác em gục ngã rồi

2 Likes

Vực lại bác nè, mạnh mẽ hơn nữa chứ bác :grin::grin:

6 Likes

Vâng bác, từ trước tới giờ giác quan thứ 7 của bác luôn đúng. Lần này dính tiếng sét từ bác Susan là có thật ạ

3 Likes

Alo bà con…theo tin mới nhận từ văn phòng tổng thống PuTin…Nga đã kiểm soát hoàn toàn thủ đô Kiev…giờ là chuy lùng các lãnh đạo của UK…( Giác quan thứ 7 …)

29 Likes

Bác cho e làm 1 chân thư ký vụ 8/3 với bác :heart_eyes::heart_eyes:. E hứa hoàn thành nhiệm vụ đc giao

1 Likes