TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Vâng ạ… bác đi vơi đi để cơ bắp cuồn cuộn, cuốn hút chị @NguyenSuSan :relaxed::relaxed::relaxed:

5 Likes

vất vả cho bác quá… từ nay tới mùng 8/3 khéo trật cứng mất… tối nay bác khỏe hơn chưa ạ

10 Likes

Tơi pm e nhé bác khoai

1 Likes

em có dấu hiệu bị rùi nhg chưa test ạ! còn bé con thì cắt sốt rùi! gia đình Bác sao rùi ạ

11 Likes

Ok bác. Vậy mai tôi soi kĩ rùi pm bác nhé

5 Likes

c vẫn ol thường xuyên nhé, nhưng khum tám được thường xuyên nữa :))) may mà mn vẫn nhớ ^^

8 Likes

Bác giỏi quá. E cũng đoán mò mà chả dám chắc con nào.

4 Likes

nhà em giờ chỉ còn hơi nhức đầu và rát họng…phát hiện sớm uống thuốc nên không bị triệu trứng nặng bác ạ.

3 Likes

Chịu khó buổi tối xông gừng sả lá bưởi chanh và 2 giọt dầu gió cho vào. Lấy khăn chùm đầu xông tốt lắm em. Họng và mũi đỡ hẳn. Chị xông 2 ngày sang đến ngày thứ 3 mũi họng khỏe re luôn.

5 Likes

Nhà em ngày nào cũng xông

2 Likes

dạ em thì chịu rùi vì cả ngày con nó đeo như khỉ leo cây ý!

8 Likes

Vậy hy vọng kịp thoát JVC và QBS, chấp nhận lỗ ít

1 Likes

hi! trái ngọt cho niềm tin!!! mong cả nhà mình sớm về bờ và có lãi đậm

9 Likes

E cũng đang lỗ QBS :sob::sob:

2 Likes

:cry:giống chị e ạ … F0 vẫn vác lẽo đẽo mấy đứa con thơ nên cug chẳng xông sọt hay gì luôn bế 24/24​:sweat_smile: :muscle::muscle::muscle:Cố gắng lên nhé,bọn nhỏ cứ hết sốt là cũng đỡ quấy hơn e à

5 Likes

cả nhà nhiều người bị F0 quá, Mong cả nhà chiến đấu mạnh mẽ đánh bay covi ạ. Iêu cả nhà nhiều.

3 Likes

Tranh thủ buổi tối bé ngủ sớm xông một lát em ạ. Thông thoáng mũi họng nhanh khỏi hơn chứ khò mũi bằng nước muối không ăn thua đâu.

2 Likes

dạ em cảm ơn ạ!

2 Likes

Mấy hnay nhà em cũng f0 hết cả. K có thời gian lên pic giao lưu. Nay hết phiên mới vào xem dah tím quá!

2 Likes

Chúc cả nhà nhanh khỏi nhé. Nhà chị cả 4 mẹ con bị. May Bố đi công tác nên thoát.

2 Likes