TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chỗ nào cũng fo bác nhỉ

2 Likes

uh chị đang kèm kem 2 đứa 2 bên này! nấu cơm thì cắp nách! haha

3 Likes

ui thế mẹ oải lắm! 4 mẹ con đỡ chưa ạ

4 Likes

nên em đoán đợt rùi bà con bị fo nhiêgu nên ít lên pic

7 Likes

Ai rồi cũng 2 vạch cả thôi, fn thành f0 hết bác ạ, nhà em chính thức gia nhập f0. Hi

2 Likes

loáng thoáng có hình bóng mình trong đó😂bị F0 xong lại khuyến mại ngay thêm combo đau lưng,cổ vai gáy vì bế chug nó e à

6 Likes

:sweat_smile:Nhà chị quân số cũng hùng hậu nhỉ, Chúc 4 mẹ con mau khoẻ nhé ạ:muscle::muscle:

2 Likes

cảm ơn bác Hieu hôm đó đã rep tin nhắn của em nha. Em hôm đó nhờ bác và c Camthach nên lên tàu sớm ạ. Chúc bác luôn xanh tím ^^

3 Likes

Chị và cậu út khỏi rồi em, cô thứ 2 thì đỡ chút xíu. Còn cô chị cả 17 tuổi tiêm 2 mũi rồi nhưng bị nặng nhất, vẫn mệt mỏi và đau đầu.

2 Likes

ui cái vụ tiêm phòng này em cg lăn tăn lắm

6 Likes

Chị cũng ko cho bọn nhỏ tiêm

1 Likes

Bé lớn nhà chị tiêm mũi thứ 2 prizer sốt lên sốt xuống 2 ngày em ạ.

2 Likes

Có dấu hiệu súc miệng nước muối sinh lý nhiều vào bác ạ…đỡ nhanh… đun nóng nước dừa+gừng+1-2 viên đường hóa rồi uống… nhà em làm uống nhanh khỏi hơn cả thuốc… anh chị em tối nay test âm tính rồi

6 Likes

Em cũng thấy bảo đun nước dừa với gừng và đường uống tốt lắm

1 Likes

bé nhà bác lớn tiêm được rồi thì yên tâm…

1 Likes

nhà em toàn mua 5 trai 2 lít về để tủ đun uống… ngày 2 lần uống nóng… đỡ nhanh hơn cả uống thuốc bác ạ… đỡ rát họng, đau đầu hơn hẳn

2 Likes

Hình như ở đâu đấy… cũng nói như bác rung chuyển tam sàn

2 Likes

^^ cuối tuần nghỉ ngơi thôiii. Tuần sau kiếm tiền mạnh nào

12 Likes

Quà 8/3 đang chờ bà con rồi

12 Likes

Bác ơi có tàu mới bác pm cho em xin 1 vé với nha❤️

1 Likes