TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Hold dài hạn thôi

Đã gom hết lúa non lúa già chờ tàu của bác rồi đó ah

Giờ mới cám ơn bác cho mã nè, bữa chỉ dám bấm tim vì thấy bác bân rộn

3 Likes

Tự tin rằng mình đủ đẹp đi bác hihi, ở trong mắt ai đó biết đâu bác đẹp nhất hí hí

1 Likes

Chào bà con GÀ BAY…chúc bà con 1 ngày nghỉ vui vẻ…chúc mừng bà con đã ăn đậm PTC - DAH…chuẩn bị thêm em quà 8/3

57 Likes

Em chào bác…chúc bác 2 ngày nghỉ vui vẻ

30 Likes

Vâng e cảm ơn bác, Bác hôm nay có lên núi ko bác ơi

Thủ đô kiev thất thu rồi bác…không có đàm phán với chính phủ lưu vong UK rồi…chạy mất dép rồi còn đàm phán gì…

Em vừa nhận tin từ văn phòng TT PUTIN…sẽ có đảo chính ở quân đội UK lên nắm quyền để đàm phán với nga…quân đội sẽ kiểm soát đất nước cho đến khi có chính phủ mới…tin chuẩn 99%

50 Likes

Vụ PHỞ TÁI CHÍN - PTC bà con ăn đậm 35%/ tuần…vụ khách sạn 5 sao bên …Hồ Núi Cốc - DAH …bà con lại ăn đậm…

41 Likes

Về 10k thì bà con CƯỚP TÀU…lên 100k ai giám đua ạ

35 Likes

Hic. E bị nhốt mấy hôm mà các bác đã cướp được tàu mới rùi. Bác Khoai có tàu mới thì cho e theo với nhé

1 Likes

Chúc bác ngày mới sức khoẻ ạ

4 Likes

Chúc bác ngày nghỉ tốt lành cùng bà con!

1 Likes

em mới vào DAH 12.7 hôm qua xong, liệu có ổn không bác

Chào B Khoai. Chúc Bác Khoai cùng Bản gà cuối tuần vui vẻ, ấm áp, an lành.

3 Likes

Chào bác @Mrkhoai và Bà Con , hà nội hnay thời tiết đẹp mà ra ngoài sợ con covid quá

1 Likes

Em chào bà con. Chúc bà con ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ bên gia đình và người thân

4 Likes

Giá KS bác ổn quá rồi, ở đây bà con phần nhiều vào giá đó. Mà em KS qua phiên hôm qua em nghĩ an tâm hơn nhiều rồi ah. Biến cố chính trị lớn nhất thì đã hạ màn rồi

3 Likes

Có ai nắm thông tin LCS năm nay chia cổ tức bao nhiêu ko ạ. E quyết tâm làm cổ đông chiến lược của LCS ạ

E thấy sáng nay đưa loạt tin các nước CÂ & Mỹ đưa ra trừng phạt Putin & ngoại trưởng Nga.
Chắc muỗi đốt inox.

1 Likes