TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Cảm ơn bác Hiếu pm rất nhanh cho bà con

3 Likes

Chào bà con gà bay nhé, chúc cả bản cuối tuần nhiều niềm vui ^^

2 Likes

Bác Khoai ơi, Bác check tin nhắn giúp em. Em nhờ Bác tư vấn giúp ạ. Em cảm ơn Bác.

chào cuối tuần bà con gà bay nha, chúc bà con cuối tuần vui vẻ

Tuyệt vời bác ạ… cuối tuần toàn tin tốt thế này… sang tuần khách sạn 5ce cho bà con gà bay ăn đậm ạ

6 Likes

Lại mong 2 ngày cuối tuần qua nhanh để tận hưởng Ce à b

3 Likes

Em ngủ cho nhanh hết ngày bác ạ

1 Likes

Dj tăng hơn 800d, này thì tuần sau ce đến thứ 6, chốt e ks sang e 8-3 là vừa xinh bác nhể, hê hê

3 Likes

Em nghe bảo 1/3 là tàu mới oaig

1 Likes

Lại xanh bát ngát. Nắng ấm đẹp quá các bác ạ

5 Likes

Bọn mỹ châu âu nó tăng thần kinh luôn… cả nga ngố nữa… tăng khủng khiếp… tuần tới vni lên 1520 hướng tới đỉnh cũ thì ks cháy phòng liên tục

4 Likes

Úi m1 thì là thứ 3 tuần sau rồi, xèng chưa gom đc :sob:

Em vừa lãnh lương và bán ít lúa chờ nè bác

1 Likes

Ko biết còn pha chỉnh gom nào nữa ko hay là uptrend luôn

2 Likes

Tk em chơi chỉ 3 mã… mong lần đầu tk có 3 mã tím cùng lúc :))))))

5 Likes

E gần 40 năm chưa có lương bjo, chắc phải bán trộm ít lúa của bme quá kk

Đến thánh 3 bước vào giai đoạn ổn định… chỉnh trong phiên chắc có… còn chỉnh mạnh khó bác ạ… biết đâu nato vs nga múc nhau là dở kèo

2 Likes

E h cũng chỉ có 3 mã, mà ko có ptc, tiếc hùi hụi, tàu mới chắc phải như ptc lúc giá 2x, bác K có vẻ quyết tâm lắm

5 Likes

Vui nên bác sàn gần nghìn mã sao tham hết dc… bia đợi tàu cắm sổ của bác khoai mới phê

2 Likes

Nato đánh a Tin bằng twitter và đăng stt cầu nguyện cho UK chứ ko giám đánh bằng qs đâu bác :rofl:

2 Likes