TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác ko đi bơi ad😂

dịch vầy chắc k đi bão.kkk

Dạ cam ơn bác ạ

Quá hay - quá cảm xúc :))))

1 Likes

Bà cô trong nhà hỏi vay e mấy trăm để đảo ngân hàng giờ ko trả bác ui :sob::sob:. E buồn lắm. Năm vừa rồi đen quá. Sang năm nay lại tam tai. Hi vọng gặp bác Khoai là quý nhân phù trợ :purple_heart:

4 Likes

Lúc vay thì nhanh lắm … Lúc đòi thì như đi xin người ta … nên em rất ngại cho những ng k sòng phẳng vayy

15 Likes

Lúc cho họ vay họ kêu họ sòng phẳng lắm nên ko ngờ bác ơi

2 Likes

Em vừa lội còm đến đoạn bác @Mrkhoai trả … bác @NguyenSuSan. Cho em hỏi khí không phải trả … rì zậy

5 Likes

Úi…thế thì đỡ làm sao được… đắng quá

2 Likes

Giờ e gọi còn ko thèm nghe luôn ý bác. Mà e ko bjo nghĩ lại lừa e như thế vì người nhà :sob::sob:

2 Likes

Đúng rồi đó bác, lúc vay thì nhanh mà khi đòi thì kêu có ít tiền làm j mà loạn lên và giờ thì ko cả thèm nghe đt và ko gặp được luôn

1 Likes

Quá đau bác ạ. Chán lắm :sob:. Lại còn người nhà mới càng đau

1 Likes

Ngon quá c ơi, e cũng thik chiên giòn như này

2 Likes

Sao lại có người không giữ uy tín vậy bác,lúc khó cho vay đến lúc trả lại chốn tránh chứ

2 Likes

nhiều người buồn cười lắm, cứ nghĩ là người nhà thì ai làm ra tiền thì phải cho vay, giúp đỡ người khác, ko cho thì nói này nọ xỉa xói, cho vay rồi lúc cần muốn đòi cũng khó, đúng là đời lắm loại :upside_down_face:

3 Likes

Em hơn 150t mất tiêu luôn đây, giờ họ sắm thêm cái xe hơi nhưng tiền mình thì ko trả trong khi mình chỉ làm công ăn lương. Hỏi thì bảo sắm xe để chạy thêm kiếm tiền. Chậc

3 Likes

Vậy đấy. Mà e đòi tiền của e cứ như e đi xin họ bố thí

1 Likes

Vay thì ngọt nhạt, e cũng tin người quá thành ra khổ. Biết vậy e cứ đổ hết tiền vào ck thì lhoir có tiền cho vay :sob:

1 Likes

Mn bảo lúc cho vay thì đứng còn lúc đòi nợ thì quỳ bác ạ :frowning: Em cho một người quen vay mấy chục mà bây giờ em nhắn tin hỏi còn không trả lời cơ. Mặc dù họ biết hoàn cảnh em khó khăn rồi ý.

2 Likes

Người nhà mới lừa được… chứ người ngoài ai ại cho vay nhiều vậy… thôi coi như một lần sai làm lại bác ạ…

2 Likes