TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác ơi e thấy vẫn mua sắm ầm ầm ý bác. Chẳng thấy í ới j tới việc trả nợ. Cả 1 đống tiền của e :sob:. Cày cục bao lâu tích góp được

2 Likes

Nghĩ nhiều lúc đau, xong cũng tự động viên mình là làm lại, còn họ sống vậy họ phải chịu về sau

1 Likes

Cố lên đời còn dài… khó khăn để ta biết ai tốt với mình, khó khăn để sau cố gắng trở lên thành công hơn…

2 Likes

E gọi ko nghe, nhắn ko trả lời, lên nhà cũng ko gặp. Của e hẳn 300tr :sob:. Giờ chỗ ý thuê được bnhiu phòng khách sạn rồi

1 Likes

Cảm ơn bác. Đi lên trong khó khăn bác nhờ :muscle::purple_heart::purple_heart:

1 Likes

Hic nhiều thế bác. Em có mấy chục thôi nhưng khả năng chắc không đòi được. Họ còn bao nhà, đất và xe đấy chứ k phải khó khăn đâu ạ, trong khi mình phải tiết kiệm từng đồng để mua nhà :frowning:

2 Likes

Của e chắc cũng chẳng có hi vọng. May đời e họ hỏi vay hơn e ko cho vì e cũng mua ck rồi. Chứ ko chắc đi hết số tiền tích góp bao lâu. Chẳng hiều sao họ có thể làm như thế :sob:

1 Likes

Đây họ cũng có khó khăn đâu, ức nhất là vẫn lên face xem live rồi mua sắm ầm ầm

1 Likes

Họ cũng hỏi chị nhiều hơn nhưng đợt đó c có mỗi từng đó nên cũng may. Chị xác định coi như bị mất trộm

1 Likes

họ mặt dày thế mình cũng mặt dày lên bác ạ, gặp là đòi, nhìn thấy là đòi, comt vào facebook họ các kiểu, mình cũng đang khoa khăn chứ có phải thừa tiền đâu, ko trả đc hết thì cũng phải biết đường mà trả dần chứ

3 Likes

JVC 12.6 HAR 15.1 bác

1 Likes

Chắc e phải vậy thôi bác, chứ nể nang họ sợ cm trên face ảnh hưởng tới họ nhưng họ có nghĩ cho m đâu. Mặt dày lắm luôn ý

Hello bà con chúc bà con ngày chủ nhật cuối tuần thật vui vẻ, qua e coi đá banh với ăn mừng vn vượt qua nhiều thử thách giành chức vô địch say quá không lên chia sẻ cùg bà con đc.

23 Likes

Tình hình Nga - U rất nóng nhưng đối với vn và thế giới đã nguội đi rất nhiều và dần thấy bình thường như vụ Iran mỹ minh. Cho thấy tt đang dần ổn định và đi lên, điều kiện thuận lợi để cho chuẩn bị lên thuyền mới của bác Khoai thôi :grin::grin::grin:

22 Likes

Chào bác thư ký và bản gà bay. Chủ nhật ko dẫn gấu đi chơi mà vào sớm dzị bác ơi

2 Likes

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé
Ăn mừng huy hiệu mới. Hjhj

11 Likes

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

2 Likes

Cả nhà cuối tuần vui vẻ.

2 Likes

Chào bà con, ngày chủ nhật vui vẻ nhé mọi người. Tình hình Gấu Nga dạy dỗ vợ cũ Uk vẫn rất căng thẳng, chưa đến thời điểm đàm phán nhỉ

4 Likes

Chào cả nhà chúc cả nhà ngày cuối tuần vui vẻ bên gd

7 Likes