TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

DAH anh em muc nhiet tinh chu, BCTC kha la ngon

2 Likes

Chúc ace cuối tuần vui vẻ, tránh xa covid ạ

2 Likes

Chúc Bác cùng gia đình ngày cuối tuần nhiều năng lượng và vui vẻ.

2 Likes

Chào Bác Karma. Phiên đầu tuần mong tràn ngập sắc xanh tím mở hàng cho cả tuần phấn khởi Bác nhỉ.

1 Likes

Em chào các bác. Chúc các bác ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ

2 Likes

Em chào ac. Chúc các ac bản Gà Bay cuối tuần vui vẻ, nhiều sức khỏe ạ

1 Likes

Chúc phi đội gà bay cuối tuần vui vẻ, tối qua ăn mừng U23 Việt Nam nên dậy muộn quá

2 Likes

Cả nhà ngày chủ nhật hạnh phúc bên gia đình ạ

2 Likes

Nga Ukraina vẫn choảng nhau nhỉ! Dự đầu tuần tới thế nào nhỉ các bác?

1 Likes

Trong chứng khoán, một tin tức không thể tác tác động vào giá nổi 2 lần. Một tin tức khi nó mới thai nghén ở dạng tin đồn, nó làm giá cổ phiếu thay đổi, thì cho tới khi tin tức đó chính thức được công bố, nó không thể làm giá cổ phiếu thay đổi thêm một lần nữa. Cách đây 1 năm, khi anh Cristiano Ronaltrum trong một buổi họp báo, anh gạt chai nước Cocacola sang một bên và chọn uống một chai nước suối, sự việc này làm giá cổ phiếu cocacola bất ngờ rớt thảm. Giả sử một thời điểm nào đó CR7 lại gạt một cốc trà đá sang 1 bên để chọn một cốc nước mưa, thì giá cổ phiếu trà đá của bà bán nước cũng chẳng mảy may giảm tương tự như Cocacola trước kia. Giao tranh ở Nga và Uk đã làm chứng khoán Việt Nam bất ngờ rớt điểm rồi sẽ hồi phục đi lên. Nếu như tới đây Nga lại vác u bích bắn PÒM PÒM vào Kiev mà thị trường VN cùng lúc lại rớt điểm thì anh em biết mình phải làm gì rồi đó. :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

4 Likes

Sao thế

6 Likes

Bác ấy cho vay ko đòi được á Bác

3 Likes

Nay tỉnh rồi bác phúc?hj

3 Likes

Em chào bà con, chúc bà con có ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ,bình an bên gia đình

2 Likes

Ặc,càng thân lại càng khó đòi

7 Likes

Hôm nay ngày 27/2, em chúc các bác trong pic gà nay làm nghề y, dược có thật nhiều sức khỏe ạ.

5 Likes

Chúc ace gà bay cuối tuàn vui vẻ hp!

1 Likes

Chuẩn luôn, đòi cũng ngại mà ko đòi thì khổ, mà đòi ít thì còn khất, đòi nhiều ko nghe máy ko hồi âm luôn :rofl:

3 Likes

Chào cả nhà. Nay thời tiết cuối tuần đẹp quá , cả nhà có đi chơi đâu không… mìn thì đi cafe ngồi ngắm đường phố

2 Likes

1
em là cứ đỏ là em múc thêm. kkk

1 Likes