TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

bác ko sợ covid nữa à. :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

DJ xanh thì tuần mới mọi người có niềm tin rồi hehe . Chúc mọi người tuần sau chỉ nhìn thấy màu như avata em hehe

1 Likes

Ôi cái cảnh đi đòi nợ đúng là cực thật bác ơi. E đợt cũng có ít triệu thôi mà mấy năm ko trả. E tức quá đòi ráo riết. Gặp là đòi mà mấy lần mới trả xong. Từ đó e cạch luôn. Họ mặt dày mình phải dày hơn bác ạ.

4 Likes

Ngày cuối tuần cày cuốc… mai lại vào việc rồi mọi người… chả tun gì sốc cả… chắc ce đến 8/3 thì chít :love_you_gesture:

1 Likes

Bác có ngắm được em chân dài nào ko

4 Likes

Em cho vay mà khả năng cao là không đòi được bác ạ.

2 Likes

Mất cong cho mượn,mất công đòi.Xác định là cho thì nó nhẹ đầu,lần sau đừng cho vay nữa

5 Likes

Bạn ý hoàn cảnh gần giống em nên em thương cho bạn ý vay. Nhưng chắc em tin nhầm người bác ạ.

2 Likes

Chả thấy em thương anh,cho anh vay vài tỷ là ok

6 Likes

Em mà có vài tỷ thì đã mừng quá rồi anh. Anh Phúc đại gia bđs, cá mập cho em vay ít mua nhà đi :)))

1 Likes

Vâng ạ. Em cũng xác định luôn cho đỡ nghĩ ngợi. Buồn vì tin nhầm người thôi ạ

1 Likes

Em tin anh cho anh vay là tin đúng người ngay đấy mà

4 Likes

A phúc cho em vay vài tỏi đê . Ka ka

2 Likes

Em tin anh Phúc là người ngay thẳng, tình cảm. Em nghĩ em cũng có giác quan thứ 7 như bác Khoai, nhưng mà là về nhìn người ạ.

Hai bác cá mập troll nhau :)))

Bác phúc cá mập chứ em cá cơm thôi . Ka ka

Em nhớ bác nắm nhiều PTC lắm :slight_smile:

70% nav em ôm ptc mà

1 Likes

Mình ôm từ sau vụ sập flc nên quay qua mua ptc lúc giá 40 cơ

2 Likes

Thế sắp x2 tk rồi bác. Em chúc mừng bác nhé

1 Likes