TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Nhất chị!ôm 42 giờ ấm rồi!

Còn âm chứ sắp về bờ thôi nè. Sập 2 vụ sâu quá nên âm nặng quá à

2 Likes

1/ Mấy A đánh đấm nhau… Pòm Pòm… Chỉ tội chứng khoán, giá dầu chắc leo than, vàng ko biết lên bao nhiêu. Tổng thống Urai chắc teo héo, hết dám gia nhập Nato. Đánh xong rồi thoả thuận sớm chứ ko tội người dân vs tội mấy ae chứng khoán.

2/ Hôm bữa, gặp anh bạn mới ly dị vợ.

• Anh nói “đúng là mất đi rồi mới trân trọng”
  • Mình: Nhớ vợ hả A?
  • A: Ko, mới lỗ vài tỉ chứng khoán. Mịa thằng Tân Hoàng Minh vs FLC.

Thấy ghê quá…:joy::joy::joy:

8 Likes

PTC mục tiêu khoảng bao nhiêu ạ

Kệ thôi bác ko tránh được thôi bị đi cho xong công chuyện :rofl::rofl::rofl:

Hi chào bác Phúc … em ngồi mà chả ngó dc em nào cả. Trời vẫn hơi lạnh nên chị em nguỵ trang kín quá :rofl::rofl:

Nhà e thì bị quá 3 lần rồi í! Số tiền cũng ko hề nhỏ! Nhưng thôi e xác định nghĩ tích cực. Mình ko dồn ai vào đường cùng, ít nhất họ vẫn còn kì vọng. Thật chứ cảm giác cho vay rồi đến ngày hẹn, gọi điện đòi lại tiền còn mệt mỏi căng thẳng hơn là mình đi vay tiền ợ.

1 Likes

Bác lắm tiền nhỉ ptc giờ giá cao có mấy chục chai mua ko đc 1k :))))

Tôi cũng hưởng ứng toàn dân toàn covid, nhanh cho xong, từ lúc covid, tôi bị mất rất nhiều ngay cả cái sở thích ngắm gái đẹp khi ra đường cũng bị cướp mất. Gái đẹp toàn đeo khẩu trang kín mít, thôi nhìn dáng đoán mặt.

3 Likes

Em buồn cười bác quá. Không covid thì các em ra đường cũng khẩu trang kín mít nhất là mùa hè.

Dạ e chào cả nhà chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ bên gia đình ạ.

Khan hiếm năng lượng vậy khả năng ptc chạy căng đét đây

1 Likes

Đó là người đẹp đeo khẩu trang chống đen da thôi, chứ trc kia vào ban đêm bác qua phố đi bộ coi như bác lạc vào động tiên rồi.

1 Likes

Co duong dan ko ban

Tin cổ lỗ, sưu tầm từ tháng trước rồi bác.
Theo bác @mrkhoai thôi, 2x thì xuống tàu.

1 Likes

Hihi, còn tiền là còn người a :rofl:.

1 Likes

Ừh e. C cũng nghĩ vậy. Qtrọng nhất vẫn là sk. Rồi đâu lại vào đó. :blush:

4 Likes

:love_you_gesture: cả nhà cuối tuần hết men rượu chưa ạ…

3 Likes

Ăn chơi hết tối nay, mai gom xiền mốt hi vọng là có ai cho vé đi ké. tàu :steam_locomotive:

1 Likes

Hihi… cuối tuần vui vẻ nha Bác… mai lại hái hoa sim tím tặng Bác @Mrkhoai ạ. :star_struck::blush::grinning:

4 Likes