TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

có chuyện gì vậy Anh! em còn chưa hoàn hồn

3 Likes

Thử dự kịch bản N-U oánh nhau cái coi:

• Đánh thì thằng châu Âu mùa lạnh này ko có khí đốt tt châu Âu sẽ loạn. Chắc lúc đó Mỹ xuống thang, cho đường ống phương Bắc hoạt động thì đâu lại vào đấy thôi. Hơi đâu vì thằng Ucraina bé tý mà nhọc công gây chiến tranh diện rộng.
  • Chỉ hù dọa chứ phang nhau thật thì Nga thiệt, Mỹ nó chủ trò trên TG, Nga đứt vì bị cô lập.
  • Đánh thì Mỹ và châu Âu bán vũ khí cho Ucraina cho 2 bên phang nhau, quyết triệt gấu Nga vì là cái gai từ xa xưa, chấp nhận châu Âu thiếu năng lượng, Mỹ tính nhờ Nhật vận chuyển khí đốt giúp châu Âu rồi. Châu Âu khủng hoảng dẫn tới TG khủng hoảng.
  • Cả Mỹ, châu Âu hùa vào cùng Ucraina thì chiến tranh TG xảy ra như nhiều nhà tiên tri đã nói. TG xong phim.
    Chốt lại chả biết dư lào.
10 Likes

Cái gốc không phải là thằng nào thắng mà chiến tranh nổ ra nó sẽ kéo theo nhiều cuộc chiến. Còn ai thiệt hơn không tính đến

1 Likes

Hóng bác Khoai, chúc bé khoẻ mạnh

Kịch bản của e là 2 đứa hoà giải ký hiệp ước :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Bác @Karma share giúp anh em lên tàu cùng với

2 Likes

ngu j đánh nhau :smiley: đang yên đang lành… Thế giới giờ phải nhìn nhau chứ k như ngày xưa húng lên là đấm nhau đc

4 Likes

Em chào bà con GÀ BAY…chúc bà con 1 buổi tối vui vẻ…

Hôm nay có bà con nào lỡ tay bắt đáy …CEO…DIG…CII…DRH…L14…NHA…thì điểm danh ạ…ngồi im là lãi 7-10% t+0 là có thật…

44 Likes

Giờ run nhất là bóp cò…mất thanh khoản ít nhất 3-5 phiên…

29 Likes

Bác chưa hô nên chưa cướp tàu

1 Likes

Chào bác.cứ nghe lời bác ngồi im chờ thời thôi ạk.Chuẩn bị valy sẵn sàng đợi hiệu lệnh của bác để cướp tàu mới thôi♥

1 Likes

Ha ha chuẩn rồi, mới dịch bệnh xong nữa thì tình hình đất nước xuống dốc chết. Mấy nước đó cũng k ngu tới mức đó

5 Likes

Theo em … ó bắn nhau thì lại đâu vào đấy thôi bà con…vấn đề chính là ngắt cầu giao 3-5 phiên Fl…có chạy cũng không kịp vì bóp cò chỉ tính = 1/1000 s

31 Likes

Hello bác Khoai, chúc bác buổi tối tốt lành. Tình hìn bé khi sáng đã ok chưa bác

9 Likes

Em về rồi bác…hihi…hôm nay được vụ thót tim…toát mồ hôi…( 1 bé bị lên cơn động kinh…co giật…vì bé có tiền sử động kinh…tưởng như mọi ngày nên mẹ bé chủ quan…đến lúc tím người gần như ngừng thở…mới alo đi cấp cứu…)
Báo cáo bà con là bé đó đã an toàn…hiện đang cho thở oxi và tiêm an thần…

73 Likes

chiến tranh tầm này thì chết đói hết …

1 Likes

Mai bds chắc lại lăn ra chết quá bác nhỉ

3 Likes

Ngày xưa tổng thống Góc Ba Chóp tách U ra khỏi Liên Xô cũ và sau yếu thế ngài về đó trị, thời đó thì bt, từ lâu Nga nó thấy hở sườn vụ này nên nó có kế hoạch khủng là đưa người Nga vào U sống (ở bán đảo Cờ Rưm và vùng Đôn Nhét và Lu Gan), nó lấy Cờ Rưm thông qua bầu cử nhập vào Nga, cả 2 vùng kia cũng định li khai như thế nhập vào Nga, nhưng U phát hiện ra nên gây ra choảng nhau bấy lâu nay, Nga nhảy vào giúp nhóm li khai, và gây ra tình trạng như hiện nay. Vậy có gì mà nó không đc chiếm U chứ.

4 Likes

em âm 20% do ceo dig drh r bacskhoai . mong bác cho e 1 vé về bờ với :((

2 Likes

Em bé ổn hơn rồi bác…vẫn ở viện ạ…

30 Likes