TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

May quá bác ạ… Chúc bé sớm khỏe

9 Likes

Theo kinh nghiệm của em…sẽ bóp cò bác ạ…chỉ là cò to hay có nhỏ…

31 Likes

Theo kinh nghiệm của em…sẽ bóp cò bác ạ…chỉ là cò to hay có

22 Likes

Nói thế mới biết Việt Nam là chúa tể chính trị ko theo bất kì thằng nào. Hy vong tương lai tươi sáng cho ck Việt Nam

mừng cho bé ạ!
Bé bị vậy không nên tiêm vacxin, gần nhà em cũng có 1 cậu học sinh bị co giật kiểu vậy. Khổ lắm

Ui may quá bác nhỉ

1 Likes

Em chịu…kinh nghiệm xương máu của Mrkhoai ít sai lắm bác…cp đã mất niềm tin + thêm đội lái cố tình đánh đắm tàu là bác biết về giá nào rồi ạ…

Ở VN…là vậy…em đã nói trước tết rồi…chỉ cần có giấy A4…mời lên hợp tác làm việc là giải tán nhanh nhất…

34 Likes

Bác Khoai vất vả quá, thật may mắn cháu bé đã ổn.
Còn vụ bác nói là thay nhau rút phích điện thường xuyên phải không? vì có ai bị kỷ luật khiển trách gì đâu.

14 Likes

Em giờ tỉnh lắm bác ạ… có bác bảo thì lái mút em cũng kệ… đợi bác là ổn nhất

Mai vẫn đợi tàu bác ạ … Tình hình này có ổn ko nhỉ… Chính trị và 1 số thông tin k ủng hộ lắm

6 Likes

Vâng bác…giờ này cứ an toàn tk kboarn là thắng rồi…phiên mai bản lề quyết đình xu hướng của cp

36 Likes

Vẫn đúng kế hoạch bác ạ…có cơ hội giá đỏ là lên tàu…

35 Likes

em ngồi im đợi bác thôi ạ… kinh nghiệm trước tết giờ ngồi im là có lãi

2 Likes

Tình hình căng vậy bác khoai, em vẫn cầm hàng còn chưa về bờ, hàng mới mua thứ 2 nữa :cold_face::cold_face:

Valy e đã sẵn sàng chỉ chờ tàu từ bác :grin::grin::grin:

6 Likes

vâng ạ! mong con bình an! may có Bác lo cho các bé!

5 Likes

nay ae nào thẽo dõi bác khoai lại tránh được vụ FL rồi bác… Bác @Upbo đang solo với đội A7 ghê quá :joy:

cụ bắt đáy ceo dig ak?

Hihi…trước tết em có nói với 1 số bà con GÀ BAY…khi em có ngồi với anh Dũng và anh Sơn…sẽ có vụ làm việc về xxx…giờ bà con đã hiểu vì sao Mrkhoai phá vỡ nguyên tắc chỉ giám khuyên bà con trong pic này không nên bắt đáy nghe hội nhóm hô hào…

…vụ này nhiều bác cháy tk rồi…nhìn mà không cản được bác ạ…trong đó có thằng em của em phiên mai FL là 90% cháy tk…nó lỗ 1,2 tỉ rồi mà vẫn gân cổ lên nói em là đệ tử ruột của bác ý…em ứ sợ…

46 Likes

nằm chắc r bác bỏ cọc liên toại, thế chỉ có trời đỡ. Ông nào thông minh thì thoát ra tránh chôn vốn chờ dòng tiền trở lại