TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chốt nha : Nga ko bao giờ muốn đánh Ucraina. Trừ phi Mỹ đánh trước.

5 Likes

Cảm ơn bác…cháu nó tiền sử động kinh bác ạ…thời tiết thay đổi là không ổn

30 Likes

Thật vụ dig ceo bác Khoai đã alo bà con từ hồi 11-1 luôn cơ. Nhờ đó mà cũng đỡ lỗ cho bà con nhiều

6 Likes

Nghe lời Bác hnay em ngồi im Bác ạ, có tàu mới em lên chứ không dám rón rén nữa ạ😅

5 Likes

Bỏ cọc chỉ là cái cớ bác ạ…như kiểu có cớ để xả hàng ý…đám đông chết chìm cứ nhè đầu bọn bỏ cọc chửi…mà không biết là đội lái họ xả và xả…tàu chỉ chìm khi đội lái,hội nhóm họ cố tình đánh đắm bác ơi

38 Likes

Bé bị động kinh…Có dùng thuốc hàng ngày ko ạ?giờ phía bệnh viện nói sao bác?

2 Likes

Bác ơi, bác về r ạ, may e bé có bác đưa đi viện nên k ảnh hưởng nhiều .
Mai có giá đỏ thì vẫn lên tàu kệ tình hình tg hả bác

2 Likes

Trong cuộc chơi có lên có xuống…nhưng rủi do chính trị là đánh sợ nhất…1 cái hắt hơi là tất cả chạy toán loạn…

27 Likes

Mình cũng nghĩ ko đánh đâu ạ hù nhau thôi

Ok bác…giờ chỉ ngại mỗi Nga và USA…bóp cò

25 Likes

E hết hàng tàu cũ bác Khoai, nhưng vẫn đang có 1 vài con nắm trung hạn. Nó đang bò gần bờ rồi. Giờ mà có biến gì nữa chắc nản các bác ạ. Đầu tuần giờ e vẫn chờ tàu mới bác Khoai, k dám lên còn nào. Hi vọng bà con mình vượt qua đc sóng nếu có

6 Likes

Bà con nên nhớ kinh nghiệm quý báu e rút đc, người thắng ko phải là người thắng nhiều trận mà là người thua ít nhất

3 Likes

E cũng nghĩ chỉ dọa nhau tí thôi , khoe vũ khí tí , chứ đánh thật thì cả 2 bên đều ảnh hưởng mà bác

3 Likes

Hi vọng em bé bình an, sớm được về nhà. Viện có cách xa nhà bé không bác?

2 Likes

Có bác…uống thuốc từ nhỏ…bệnh này khó bác ạ…uống thuốc nhiều thì não sẽ bị đơ…ngơ ngơ vì dùng an thần mà bác…không uống thì cơn động kinh nhiều hơn…

Bệnh này chỉ có sức khỏe tốt lên thì cơn động kinh mới giảm…

30 Likes

Khổ thân bé bác nhỉ , ai bị bệnh gì cũng khổ . E thì đang bệnh viêm màng túi bác ạ 🥲

5 Likes

Ngồi im là thời điểm này bác ạ…cơ hội đến là lên tàu ngay ạ

27 Likes

Chào già làng…em giờ chỉ sợ mỗi Nga + Mỹ…bóp cò

24 Likes

E mải đi lang thang quá!chúc bác ngày tốt lành!chúc bé mọi điều bình an

4 Likes

Tình trạng này chung rồi bác

1 Likes