TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Dạ…đúng đó bác…tránh kích thích…Sống chung với bệnh…tránh đi 1 mình đến chỗ có nước nhiều

2 Likes

Ko em mua hàng khác, lỗ mỗi ros thôi

1 Likes

Bác @Mrkhoai check pm của em với bác ơi

Bác khoai cho e hỏi con fcn đc ko ạ e muốn nắm dài hạn khoảng 1nam đc ko ạ.chứ ngày về bờ của e còn xa quá

1 Likes

He he, thế phải xin thuốc 3 chữ cái của bác Khoai r bác ạ

1 Likes

Bác @Upbo về quan sát đồ thị và KL cp khi hình thành cây thông ở CEO…DIG là chuẩn…nhưng có 1 điều mà tất cả các cao thủ đều không nhìn ra…(… là đội lái,hội nhóm cố tình đánh đắm tàu mới sợ…)…chỉ vì 1 tờ A4…

33 Likes

em còn chưa hoàn hồn vụ sập rồi! giờ mà sập tiếp thì buồn thật!

4 Likes

Cứ FOMO theo A7 có ngày đi về cát bụi… Lú hết người k cắt đc

8 Likes

Chuẩn bác…Nước và Lửa…

21 Likes

Chào bác…thấy bác với bác phúc đi chơi hơi bị nhiều chỗ…hihi…

21 Likes

Cách bản em 32km…

21 Likes

Nay em vẫn ăn tết bác ạ… Ăn nhiều lú hết người hehe… K đi cướp tàu k chạy xe ôm thế này chết đói

8 Likes

Giờ hết trend k cắt thì đi về cát bụi hết

3 Likes

Em cảm ơn bác ạ! Nhờ bác mà khá nhiều bà con tránh được. Em ngành bds vẫn xanh rờn có mỗi hàng nóng bị đạp Sấp Mặt là lại toàn máu rồi.

4 Likes

Chết cười chị Vy. Bệnh chị giống emmm

4 Likes

Mai có tàu bác alo e nhé… Mai lại phải đi chạy xe ôm rồi :smiley: A7 a biếc j cứ thế này đâu ra tàu mà cướp

10 Likes

Chấm dứt cuộc suy thoái sẽ bằng 1 cuộc chiến tranh mà Nga Mỹ bóp cò nhau thì hỏng việc rồi bác

Chuẩn 1 phần bác…cuối cùng của đường tàu là GA số mấy…( + = - tk…mới là số 1.)

27 Likes

em đoán chắc đang đi chọc gậy đội 7 rồi :))) xem bên đó chym quy tụ vào múc bác Upbo bác ạ

2 Likes

Lần này vào thế rồi bác…Nga nó không làm thật thì mất quyền kiểm soát bác ạ…

21 Likes