TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Tầm này nói thẳng ra các cổ phiếu nóng thời gian vừa rồi DIG CEO sẽ y hệt như HPG thời gian vừa r, sẽ một time dài nữa mới có thể trở lại

Cần thời gian tích lũy là những cổ phiếu này cần, dấu hiệu sự sống chưa có, đã đánh phải tuân theo dòng tiền lớn, càng mua càng lỗ càng tb giá càng chết trong thơi gian này

vậy khả năng cao là nổ súng ạ? thế bà con ngồi im cho yên tâm

1 Likes

Nếu nó bắn nhau thì bỏ chứng hả bác… em thấy bác Phúc cũng đang bảo vậy

1 Likes

Cũng xa bác nhỉ. Thương bé thế. Từ khi con nhà em bị bệnh, em lúc nào cũng chỉ muốn tìm nhà gần viện thôi.

thời nào cũng cần chứng chứ bác chỉ là đợi ổn định nhất r chơi lại

1 Likes

Dính vào chứng r khó bỏ lắm bác ạ , ăn vào máu r , hết chiến tranh thì lại cướp tàu

1 Likes

còn bắn nhau xác định sập toàn cầu

1 Likes

Nhầm,lại 10 cây fl

4 Likes

À nếu có chiến tranh đi buôn vũ khí chắc lời lắm :))))

kkk… nó bắn nhau cái là ae chứng chạy còn hơn lũ bác nhỉ :))

A7.0…là cao thủ…em luôn kính nể và học hỏi…luôn học hỏi và tôn trọng đội lái là tiêu trí số 1 của Mrkhoai…

…em chỉ không cùng quan điểm với bác ý là khi cp rơi…khi tàu chìm… các bác ý vẫn hô hào anh em bà con vào bắt đáy…

…đó là cái tôi chết người của 1 số cao thủ và bà con khi đang kẹp cp , khi mắc bẫy biết chết mà vẫn alo bà con lên tầu để chết theo…

cp nào cũng tốt…không có cp lởm…cp rác…chỉ có cp lên và xuống…

…thời điểm lên tàu…thời điểm xuống tàu …tối đa hóa lợi nhuận mới là số 1…

Cái khác biệt hoàn toàn của Mrkhoai em với họ…chỉ alo bà con lên tàu khi cp bắt đầu tăng… còn khi biết tàu chìm,lái buông rồi thì tuyệt đối không alo bà con lên tàu…kể cả Mrkhoai em vẫn cầm cp đó…( vụ ROS là 1 ví dụ khi em cầm 450k…em vẫn phải alo bà con bán bằng mọi giá để giảm lỗ …khi ROS hồi lên giá 14.9…)

53 Likes

Vâng bác!tự đánh hay để thiên triều đánh!hai!tráp có sẵn rồi!lựa sao được!

4 Likes

Sẽ bắt giá hợp lý

7 Likes

chiến tranh thì tiền ae thu về mua súng chơi rồi bác :))

2 Likes

Dạ cũng học hỏi!nhưng k như bác nghĩ ạ!

Ha ha ok bác nè

2 Likes

Sao ko nghĩ sẽ mua 1 em giá 1 nhỉ

7 Likes

Vâng bác!.. nhiều cao thủ né…có mỗi bác khuyên ae từ trước tết tới giờ thôi ạ.!

4 Likes

Bác khoai bảo e với bác đi chơi lang thang kìa!

2 Likes