TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Ui, bà con vẫn còn đang đi liêu xiêu chưa vững từ trong tết, mà ra tết lại thế này thì đứng sao nổi

2 Likes

Chuẩn bác…thằng em em nó mất 1,2 tỉ rồi mà vẫn nói em là để tử ruột…nghe mà chán hết cả người…cp có lên…cp phải xuống…quy luật tất yếu không thể sai được…

28 Likes

em nói thật mọi ng đừng ném đá nhé: em mong sập thêm đi sập mạnh vào, lúc đó mới có cơ hội x2 x3 mới về bờ đc, chứ cứ thế này ko biết đường nào mà lần

7 Likes

Mai có hàng mới chưa bác

vâng bác! nếu múc nhau thì lại chỉnh phát không tưởng

Bảng điện và tt ạ!k chối bỏ được!

2 Likes

Đi chơi hay mà bác…em cũng hay đi lamg thang các píc khác học hỏi…

18 Likes

Chống lại thiên triều thì đi viện, e phục bác khoai ko bao giờ hô những con rơi không phanh như v

1 Likes

Vâng bác!ai cũng có cái e phải học nhiều!e gà quá!k nghe lời các bác nên giờ bẹn cũng gửi lái rồi!

3 Likes

Chị Linh :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

Đó là cái tôi kém nhất trong trò chơi ck…biết chết vẫn hô người khác chết theo…Mrkhoai em có lỗ cũng tuyệt đối không bao giờ alo bà con chết cùng…đó là nguyên tắc số 1 của em…trong bí kíp CƯỚP TÀU không cho phép làm điều đó với bà con nhỏ lẻ…

39 Likes

Lại đứt tay phát nữa ak bác

1 Likes

Vậy là huyền thoại A7 đứt rồi hả Bác Khoai?. thấy mọi người quay lưng lại với Bác ấy quá

1 Likes

Chào bác khoai chào cả nhà

2 Likes

thật mà, bà con cg bán thui, xem tình hình tnao rùi tính!

3 Likes

Nghề các bác nói em lại lo

1 Likes

Tình hình sau tết cuối tuần này Covit ở VN tăng cao quá… có ảnh hưởng tới tt không bác @Mrkhoai?

2 Likes

Dạ, giờ chỉ ngồi im đợi lên tàu là an toàn nhất Bác ạ

1 Likes

K!e k bắt dao ạ!

2 Likes

Không bác…chỉ có ai lỗ mới đứt ạ…tk lỗ nó thể hiện ngay và luôn…

14 Likes