TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

hi vọng liều ăn nhiều bác ha, quyết giữ đến khi đòi được lãi :slight_smile:

1 Likes

dạ, 1 phần anh em đang cầm ros với har, JVC nhiều rùi Cô ạ. Các Bác kia mới vào đứng ra kèo thì Bác Khoai soi thêm thôi, chứ chủ lực là 3 mã kia. Cháu cũng có kèo JVC - 1 căn nhà mà nay đang âm, mong trước tết âm cả cô chú và các con đều có quà

4 Likes

Xin 1 suất PM của bác Khoai. Ros em đu giá 15.8 đau quá

Chuẩn , e cũng đọc đx

Mình tủi thân quá. Vì nhỏ lẻ mà.

3 Likes

Vâng em ko dám mua thêm JVC nhưng hôm nay đã liều mua JVC và Ros

5 Likes

Báo cáo Bác trước tết xong JVC em chốt hết. đầu năm mới em xin khai xuân tàu mới - 1 căn nhà, mong năm mới may mắn đến cả nhà gà bay và các bé ạ. Mong năm mới ko có những bác lật kèo nữa

17 Likes

Em nhỏ lẻ không dám xin pm nhưng chờ bác Khoai công khai 1 mã để gỡ ros tí ak

Liều ăn nhiều rồi bác

Em nghĩ ở đây đa phần là bà con nhỏ lẻ có thể sẽ không thể góp được cả căn nhà cho các cháu như mấy bác tay to. Mà bà con nhỏ lẻ đa phần không có kinh nghiệm toàn đu đỉnh , :smiley: lãi không có toàn âm nên lo cho mình chưa xong thì cũng không trách là không có tiền lo cho các cháu được, hàng có thể có nhiều nếu bác mà cho mã, bà con mỗi người một vài ngìn cổ ai cũng có lãi thì sẽ rất vui, mà ai cũng có lãi thì em nghĩ không ai là không nhớ tới công bác và cùng chung tay mỗi người góp một vài trăm vài triệu để cùng chung tay xây dựng cho các bé . Nhân nào quả đấy bác à nếu họ ăn 10 mà họ không trả lại 3 thì rồi cũng sẽ lúc họ bị mã khác cướp đi. Theo ý kiến em là thế ạ . Hy vọng bác khoai đọc được và phản hồi. Em xin cám ơn !

23 Likes

Là nên bán đi những con này hay sao bác?

Hôm qua em cũng mới lên JVC giá trần, mà cũng tin là sẽ lên 15

2 Likes

Lửa thử vàng - gian nan thử sức.
Em vẫn giữ HAR - JVC. Dù đang âm cả 2, nhưng vững tin bác ạ.

4 Likes

Sao đâu cô cô!e thấy có những điều biến tướng khi thực hiện!bác khoai ý tốt!nhanh cho các cháu có nhà!nhưng giờ toàn cá mập chốt kèo!70tr xá j so với lãi ng ta thu về bác ơi!e thì vẫn nghĩ từ thiện là từ tâm!từ thiện là cái phương tiện để làm giàu thì khác j…

3 Likes

E cùng giữ 2 e này, cùng cổ vũ cho các e nào bác : ))

3 Likes

2 ngày mà e bay hết lãi rồi các bác ạ, cứ tưởng tết có bánh chưng thịt

Đâu sẽ vào đó, mời bác ly rượu vang :wine_glass:

2 Likes

pm riêng à a :grin:

chuẩn nhất

Đợi bác Khoai lấu quá đấy