TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

hỏi bác K xem còn cầm 450K ROS không ? nếu còn cầm bà con cứ ôm vô tư vì bác ấy sẽ lái lên 30

Bác nói đúng nhưng hơi lý thuyết ạ. Đến chốt kèo 1 căn nhiều bác còn chạy đây ạ, bà con nhỏ lè gà bay vẫn ủng hộ đều đều ạ . Nhưng mỗi cp mà công khai , ko có nghệ thuật sẽ ko có giá tốt ce ngay, có khi còn ngược tác dụng. Nên cái gì cũng phải đặt đại cục làm đầu, tuân thủ luật chơi của bác @Mrkhoai vì bác ý là người hiểu hơn ai hết

1 Likes

Báo cáo bà con…đã có 2 bác xác nhận chốt kèo mỗi bác 1 căn rồi ạ…còn 8 bác nữa…im quá…may mà vẫn có 2 căn

33 Likes

Thấy đang đề nghị phong toả và bắt mua lại số CP của QC bán ngày hôm qua. Khả năng chiều nay ROS Ce

7 Likes

Bác Khoai ơi, jvc lên 2x trước tết e xin chốt kèo thêm 1 căn nhé bác

5 Likes

Em xin có ý kiến…bác nói rất chuẩn…em chỉ muốn nói…hàng mới hôm nay là ưu tiên pm cho các bác chốt kèo…còn hàng cho bà con là hàng khác bác ạ…bà con vẫn đang JVC bác ơi…bác yên tâm…sẽ có nhiều hàng cho bà con mua ạ

49 Likes

Hôm nay quốc hội họp và sẽ thông qua nhiều ưu đãi cho ngành y tế. Tivi sẽ ce sau phiên họp chiều nay

5 Likes

Bác cứ yên tâm…em luôn ưu tiên bà con nhỏ lẻ là số 1

36 Likes

Chiều nay mua thêm Tivi có được ko bác Khoai.

Thế cứ tivi xem thôi

E chờ tàu mới

Bác Khoai check inbox của em nha bác ơi. Thank bác nhiều!

3 Likes

Ăn nói cho cẩn thận. Bác ấy lái khi nào ???

4 Likes

haha, em đang định nói y Bác

3 Likes

Sợ là ce nhưng ko bền bác ạ, vì đã có đk bán ra thì nó sẽ xu hướng giảm ạ, trừ khi có game khác, ta cứ giảm tỷ lệ & cầm tiền chờ tàu mới cho chắc ăn…

Em xin thưa…luôn có 2 tầu cho bà con CƯỚP TÀU…

Loại 1 chỉ dành cho bà con nhỏ lẻ…mua là có 10% t+0…20-30%/ tuần như tầu JVC.

Loại 2 là tầu phụ…chỉ để chốt kèo với các bác GÀ TAY TO…

Nên bà con yên tâm…kh có chuyện pm cho họ mua giá đỏ rồi đề bà con mua giá xanh tím đâu ạ…chơi vậy thì quá là kém…không phải CƯỚP TÀU - Mrkhoai

70 Likes

Thôi bác , kệ hoi nói 1 mình đi bác, càng trả lời càng đc thể

1 Likes

Có nhà thì cũng vui bác ạ!thôi thì cứ thoải mái!khi nào xong nhà bác chốt bà con mỗi ng viên gạch!thiện từ tâm!

2022-01-11_122756
Bác nào lên Fireant PR cho bác khoai đây

Chuẩn bác, e cũng mới đọc tin, các bác chớ vội thoát hàng