TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

E thấy bác tâm lý cay cú & hả hê thách thức người khác kiểu này ko hay đâu. Bác vào đây hoà đồng nhã nhặn thì bà con chào đón bác, ko thì mời bác đi chỗ khác cho…

1 Likes

Có tàu pm e a Phúc ơi … Nay ros làm đau đít quá hihi

1 Likes

Em thấy bác cứ èn èn kiểu gì ý…làm thùng bia cho mát bác ơi…ROS bà con ăn từ 6.6…bác còn nói ROS không lên nổi 9k…còn nợ em 10 thùng 333 đấy…

ROS nó lên 17k…bà con ai cũng ăn đậm rồi còn gì…

33 Likes

Úi rồi ơi…thế thì JVC cháy hàng

28 Likes

Hjc.Tưởng chưa có tàu mới nên. Hồi sáng thấy JVC đỏ nên múc tất JVC giá 12.50 rùi :frowning:
Liệu JVC chiều nay có xanh không bác @Mrkhoai

1 Likes

Chuẩn bác ạ, tuân thủ luật chơi của bác . Nhiều cá nhân xin mã ko đc xong trách là rất ko đc. Bác Pm là có ý định và nghệ thuật , chứ ko thể pm ào ào đc

1 Likes

Cứ em tivi bà con ơi…em xin phép đi làm bát mỳ tôm + 2 chứng…chúc bà con bữa chưa ngon miệng

35 Likes

Kệ đi bác, bỏ qua những thành phần như thế đi bác, để ý gì cho mệt đầu

2 Likes

Vẫn mong 1 lần đc bác pm giá đỏ ạ.hihi

Bác @Mrkhoai check PM của em nha bác owii.

1 Likes

Nay em mới chốt đc mấy trăm … chiều có giá đẹp pm e nhé … Em góp ít gạch với xi măng cho các bé ạ

6 Likes

Hihi chắc bác @MrKhoai pm giá đẹp phải chọn mặt gửi vàng ạ

Vâng bác… em không nói nữa để xem bác ấy hành xử ra sao

bác K em đánh giá rất chuẩn ? nhưng bác nhiều khi chỉ phím cho 10-20 thân tín thành ra cả nghìn người lao theo chỉ phục vụ mấy chục ông được phím hàng trước thành ra bà con đu đỉnh cả khác gì lợi ích nhóm? cứ công khai không phím riêng như onlyu9 ai ăn được người ta khác tự giác ủng hộ các cháu thôi ? nhiều bà con nhỏ lẻ xa bờ mất tết rồi. trân trọng ? bác K còn 450K ros không ? công khai đi

• Danh sách các mục
1 Likes

14k tim rồi bác , bác xem thế nào tivi nhé :smiley:

1 Likes

Đã là Gà Bay phải giữ uy tín bác @MrKhoai

Bảo bác Pm em mà chưa thấy tn nào :3 Bà con gà bay chơi là phải uy tín … Như bác Lân … K vụ sau xin chào k ai chơi cùng đâu

7 Likes

Em tivi vẫn khoẻ nhất trong ba em . Sợ j hihi. Thị trường ổn ổn lái alij vào việc

4 Likes

Em tuân thủ bác Khoai ko pm ạ, e có bảo mà :smiley: e vẫn nhiều nhất tivi và har nên ngồi im bác ạ

2 Likes

Chắc em phải đi vay tiền để chiều này xin chân loại 1 quá bác Khoai ơi. Không là em không có cái tết ấm no để ăn :frowning: Bác pm cho em với nhé